Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe div. 4 ni kufaulu ,mmmmh...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 4, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Aisee wanajf,nimegundua kwamba kumbe division 4 ni kufaulu jamani,vp mtu kama huyu atasoma shule ipi?au chuo ataenda kipi?jamani jamani tunaenda kubaya .,
    source:itv-kipindi cha kipima joto
     
Loading...