Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Deodorant tunazotumia nazo zina madhara yake

Discussion in 'JF Doctor' started by NEW NOEL, Aug 27, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hii nimeikuta mtandaoni soma kwenye link hapo chini:
    http://www.quicknek.com/jeunayafahamumadharayakutumiadeodorants?
     
  2. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Unaweza kunitajia kitu kisicho na Madhara?
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Mboga za majani na matunda.
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama hayajapandwa kwenye ardhi yenye kemikali za sumu. Unajua kinachokula kimetoka wapi??
     
  5. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Hayo unayajua wewe mkuu. Wewe unajua kila kinachochokuzunguka kimetoka wapi? Mimi Imani yangu tokea utoto Matunda na Mboga ni chakula salama na chenye kuleta nguvu na afya mwilini. Hayo mengine sihitaji kujua...peleka TBS au kwa Mkemia Mkuu.
     
  6. f

    filonos JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mboga za Majani za Mijini zote zina madhara maji ya kumwagiria Machafu pia hatumia Mbolea za Chumvichumvi..Matunda mengi hapondwa na kukuza kwa Mbolea za Madukani kilakitu sikuizi kina Madhara kwa Binadamu pole
     
  7. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Mboga nyingi zinazouzwa Dar zinamwagiliwa na kuoshwa na maji taka, sewage! Nenda kule Sinza ukashuhudie; bonde la Kwa Remmy na nyuma ya Urafiki.
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha kujidanganya ndugu yangu mboga za majani labda kama umelima nyumbani kwako,
    otherwise si salama na matunda ndio kabisaaa,uliona wapi mwembe unazaa baada ya
    miaka mitatu?mchungwa miezi tu,hakuna salama ndugu,mtumaini Mungu tu utakuwa salama.
     
  9. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Sijui mnaopingana na mimi kuhusu suala la Mboga za majani na matunda kuwa ni salama mnaanzia wapi bila kupata ukweli juu ya Hilo. Hizo mboga za majani nina bustani nalima pembeni ya nyumba yangu. Tatizo letu Watanzania wengi ni wavivu hata mboga za majani unataka ukanunue..utaachaje kulishwa ma.vi?
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Sio business/ market/ brand war baina ya deodrant na perfume? Acha sababu za kuacha kutumia deodorant na kutufanya tupate shida unpleasant smell ya mvuke kutoka kwenye armpit yako!!
     
  11. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Hivi Zile Dawa zinazopuliziwa na kufanya Matunda yasioze mpaka kufika Sokoni zinaitwaje vileee?

    Anyway THIODAN miaka ile sasa hivi wanatumia Ngao ya kuua mbu kwenye mboga..

    Na kama unalima wewe hakuna madhara ila huwezi kunidanganya hujawahi kwenda Sokoni au kula hotelini
     
  12. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,040
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Tuombe Mungu atuepushe na haya madhara lakini tusijidanganye kuwa tunaweza kuepukana na madhara ya chemicals,ina maana mtoa mada we hata soda hunywi au ka-bia angalau kamoja kwa mwezi?
     
  13. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno, cha msingi unaelewa kuwa soda na kabia vina kemikali, that's all. Kuliko asiyejuwa hivyo ukimwekea maji na soda achaguwe kipi bora atachagua soda!
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ruksa kutumoia chochote sikuhizi! ukitaka kuchagua sababu ya madhara basi hutoweza tumia kitu hapa duniani, hata The Wacko Jacko alichagua weeee mpaka hewa ya ku breath lakini mwishowake katuwachia dunia yetu tunakukuruka nayo!:baby:
    Ref: LIWALO NALIWE!
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hewa tu ambayo ni muhimu ina chemical, so hakuna ambacho hakina madhara
     
  16. P

    Pweza Dume Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu naona unapotosha, kwanza Kwa Remmy hakuna bonde wanalolima mbogamboga na matunda, na ni Urafiki gani unayoizungumzia iliyopo karibu na Kwa Remmy??? Kajipange bwana

     
  17. a

    amigooo Senior Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuwa deodorants tuazotumia zitokanazo madukani zina madhara makubwa sana. Huwa zinakuwa na Aluminium salts ambazo huwa zinakuwa zikinyonywa na ngozi kupitia vile vitundu. Hii ni hatari sana kwa sababu vile vinjia vinakuwa vikiziba na ule uchafu ambao ungetakiwa kutoka kwa njia ya jasho unakuwa unashindwa kutoka na ile sumu Aluminium salts zote zinarudi kujikusanya na baadaye husababisha breast cancer(kansa ya titi). Na hili tatizo linatokea pia kwa wanaume. Nawashauri watu wasiwe wanatumia tena hizo perfumes na deodorants. Madhara yake husababisha malilioni ya shilingi kutumika kwa ajili ya kufanyiwa operation ya ziwa. Products muhimu za kutumia zipo ambazo zimeandaliwa kwa kutumia mimea ya asilia na kuthibitishwa kutokuwa na madhara mfano ALOE EVER-SHIELD DEODORANT STICK.
    Tuwasiliane kwa ajili ya hizi products muhimu kwa email healthwealthfirst@gmail.com pia namba 0713889162
     
Loading...