Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe cuf si dead like magamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfamaji, Nov 21, 2011.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Jana kwenye madahalo ITV Tundu Lisu alionyesha umahiri mkubwa wa kueleimisha uma kwa nini CHADEMA haikubaliani na mchakato na mswada wa kuunda katiba mpya. Yule Mbunge wa CUF alikuwa kama anaota ndoto za alinacha maana hakuweza kujibu hoja yo yote kiufasaha akawa anamkodolea tu Tundu macho. Wakaambiwa wanandoa na magamba hivyo lazima mke amsupport mume. Bravo Tundu .You Rock commander.

    Leo asubuhi Cuf wameamka na malalamiko kwamba chama chao kinakufa , maana viongozi wamejikita kwenye serikali zaidi kuliko kujenga chama. So kumbe the couples are dying simultenaeoulsy?

    BTW yu wapi LIPUMBA?
     
  2. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    source please kwenye red.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    CUF ILIKUFA SIKU WALIPOUNGANA NA MAGAMBA,WAMEBAKIA TUU UBADILISHA JINA NA KUJIITA GAMBA B

    kwishneyyyyyyyyy kapsa
     
  4. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mme akifa wakati mke anampenda unategemea nini? lazima mke huyu ashikwe na presha na hatakua na mda mrefu nae atamfuata mumewe kaburini. The same CUF wataifuata ccm kaburini
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lipumba amekitelekeza chama, yuko zake Brunei anakula bata, hana mke wala mtoto, anakula maisha bila stress
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye bold nyekundu, si unajua mume akifa kwa ngoma mke lazima afuate ?
     
  7. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...uko miaka ya nyuma kulikuwa na kabila moja ambolo mila zake zilazimisha mfalume akifa alikumwa lazima anazikwa na wake zake.Leo mfalume{CCM} yu maututi ICU,tumshonee sanda na pia za wake zake(CUF,TLP&UDP)...
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Seif na Lipumba wamezamisha chama matopeni.
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumechoka na propaganda zenu mfu. Hivi kama kweli chama kimekufa nyie mnahangaika nini? Si ni faida kwenu? Hapa inaonyesha wazi kabisa kwamba kuna kitu kinawakera na mnatamani nyie ndo mngekuwa mko serikalini. But take this! Mchakato unaendelea na wanaondelea kukutana mahotelini wacha wafanye hivyo but there is no turning back.
     
Loading...