Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe checking in progress ya tcu ina manufaa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jun 29, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwa takribani wiki mbili,application yangu ya tcu ilikua imepigwa checking in progress,ila thanx God leo nimefungua account yangu ya Cas,nimekuta faculty zote 8 nimewekewa ELIGIBLE,na ikumbukwe kozi zile zile nilizokua nimewekewa not eligible ndio leo zmekua eligible,hyo ni baada ya kuclear application ya mwanzo na kufanya re-application.
     
  2. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Furahi 2, check thread nyingne hapo chini ndo ujue kwamba kuna kiinimacho!
     
  3. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongera,sana ila je "not eligible" katika kozi moja kati ya nane inaweza kua moja ya kigezo cha kukosa udahili?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,me mwenyewe hata sielewi haya mambo.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Furahi kijana, Wengine bado wanalia na checking in progress......
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kijana,hope utabahatika kuchaguliwa kwenye moja ya kozi hzo ulizowekewa eligible...good job,keep it up!
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ivi inakuaje kozi 4 eligible alafu kozi 4 nyingine check in progress? Ili tatizo ni langu tu au kunawengine na nitalisuluishaje?
     
  8. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ingia profile - view selection status - click here to check for eligibility utapata majibu mazuri kama ulifanya uchaguzi wa kozi stahiki. NB saver yao iko low hivyo inachukua muda mrefu sana hadi upate feedback - nimejaribu asubuhi sana nikafanikiwa kwa watu 3. Jaribu badae usiku pengine
     
  9. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakiwezi kuwa ni kigezo ila utakuwa umepunguza nafasi moja kati ya nane ambazo ungeweza kupimwa for selection - nadhani.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    acha uoga,mbona kuna wenzio zimekubal 3 tu na hawana hata wasiwas.
     
  11. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aya senetor nishatoa uoga!
     
  12. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani you are right
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani Selection zikitoka tusikimbiane Jf
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hivi selection si hadi mwezi wa nane au wa tisa?
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwa nin mkimbiane bana?
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wengi tulikua tukiomba ushauri pale tulipo kwama katika michakato ya uombaji wa vyuo na mikopo pia, kwahiyo pale tutakapo pata admission hatuna budi kuleta shukrani kwa msaada tulio pata Hapa JF. binafsi nashukuru sana kwa mchango wa namna moja ama nyingine mpaka nilipo fika hapa. THANKS GUYS.
    LONG LIVE JF
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    we una eligible ngapi?
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zote 8 Mkuu
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    haya bana,umeomba wap na wap?
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    UDSM, St. Joseph College of Engineering, UDOM na Ardhi
     
Loading...