Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kumbe CCM ni Chai Chapati Maandazi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Al Zagawi, May 31, 2012.

  1. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Amenifurahisha Prof Shivji leo katika mihadhara ya katiba kwenye ITV...kumbe kejeli dhidi ya CCM ni za siku nyingi!!!

    Shivji anasema zamani kwenye 1970s wakiwa wahadhiri vijana pale UDSM walikuwa wakienda Ubungo kunywa chai kwenye vijihoteli vidogo dogo pale na kuna baadhi ya watu akiingia hotelini, oda yake ya breakfast utamsikia akisema, lete CCM yaani CHAI CHAPATI MAANDAZI:lol:
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh hii kali sana na imetulia kuanzi kesho naanza kuitumia.
     
  3. B

    BLB JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chama cha maboflo
     
Loading...