Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe CCM hawana hoja ya kuchukia Dr SLAA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 14, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Leo nilipata nafasi kupitia ofisi ya CCM nikawakuta wanachama wakijadili mabadiliko yaliofanywa na CCM kwenye uongozi wake. Wengi waliokuwa wanachangia walikuwa wanamtaja Slaa kama chanzo cha mageuzi yale. Sikutegeme kumsikia mwana CCM akisema Slaa ni kiboko wa kujenga hoja akaongezea kuwa kwa sasa hapa nchini hakuna anayemfikia. Mmoja akaongezea akasema tena ukifanya kosa ukamsikiliza utamshangilia kwa hoja zake hata kama humpendi. Mwingine akaongezea yule bwana alivyojaliwa akili baada ya matokeo ya uchaguzi ili kuepusha ghasia akajifanya kama yuko bize akiandaa tamko ili kupunguza munkari vijana waliokuwanayo. Nimeamini Dr Slaa ni tishio.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mahali penye ukweli uongo hujitenga.
     
  3. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hakuna mfano wake kwa sasa.huyo kikwete hana hoja.pius msekwa kachoka.Dr wa ukweli mwenye kuijua falsafa na saikolojia ya hali ya juu
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ukweli ni ukweli NA UTASIMAMA DAIMA!
     
  5. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr.Slaa ana busara kuzidi magamba 100 ya wana sie sie emu
     
  6. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Busara za DR waukweli lazima zitaonekana tu hata kama wakijidai kuzificha
    Nabada ata waendesha sana
     
  7. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dk. Slaa ni kiboko tangu siku nyingi Mh anajua. Mlikosea sana kumchakachua tutajuta.
     
  8. Makenya

    Makenya Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. slaa the man of his own kind.namkubali sana mzee huyu ni hazina ya taifa
     
  9. G

    Gajunga Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dk wa ukweli lazima wamkubali tu.
     
  10. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    yap dokta phd wa ukweli, peoples power!
     
  11. k

    kakini Senior Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kwlei ni mzuri wa hoja na vilevile anajua kitu maendeleo ya uma ila sisi kwa pamoja tukijenge chama kiwe cha watu waadilifu maana tusidhani kila mtu yupo chadema kwa ajili ya uma la hasha kuna watu wana maslahi binafsi ni wakupingwa kwa nguvu zote na ikiwezekana kuwavua uanachama kabisaaaa....

    jamani tuelimishe na wasioelewa haya mambo ya mabadiliko ndani ya nchi yetu tusipeane maneno wenyewe kwa wenyewe
     
Loading...