Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Cameron ni mzazi wa hovyo!

Discussion in 'International Forum' started by mpayukaji, Jun 12, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Kumbe Cameron ni mzazi wa hovyo![/h]



    • [​IMG]
    • [​IMG][​IMG]Habari kuwa waziri mkuu wa Uingereza David Cameron na mkewe Samantha walimsahau binti yao Nancy (8) baa ni kashfa ya mwaka hasa kwa nchi zinazotetea haki za watoto. Ingawa Cameron na mkewe walijitetea kuwa kila mmoja alidhani binti yao alikuwa kwenye gari la mwenzake, wazazi wengi wameshangaa uzembe huu tena kwa kiongozi wa taifa linalojifanya kujua haki za watu kuliko watu wenyewe. Kwa habari zaidi BONYEZA hapa.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0




    • [​IMG]
    • [​IMG][​IMG]Habari kuwa waziri mkuu wa Uingereza David Cameron na mkewe Samantha walimsahau binti yao Nancy (8) baa ni kashfa ya mwaka hasa kwa nchi zinazotetea haki za watoto. Ingawa Cameron na mkewe walijitetea kuwa kila mmoja alidhani binti yao alikuwa kwenye gari la mwenzake, wazazi wengi wameshangaa uzembe huu tena kwa kiongozi wa taifa linalojifanya kujua haki za watu kuliko watu wenyewe. Kwa habari zaidi BONYEZA hapa.
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Angalia familia yako achana na familia za watu wengine, achana na nchi za watu! Hao ni binadamu kama wewe sioni ajabu hapo!
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Shoga huyo
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Labda alikuwa anamcameroon jamaa
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kwenye bar? Kwa hiyo jamaa anajichanganya kwenye bar analewa hadi anamsahau mtoto? Fikiria ndio kamsahau kama pale Hongera Bar ingekuwaje? Hivi huko kwao siyo haramu (kinyume cha sheria) kwenda bar na mtoto? Hawana walinzi hao hadi wanamsahau mtoto. Hii ni irresponsibility isiyomithirika.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nchi za Ulaya ulevi ni mtindo mmoja. Vijana wa ulaya ni walevi sana kwa sababu wanaanzia utotoni na kuzoeshwa na wazazi wao. Nchi ya Marekani marufuku kwa ye yote asiyefikisha umri wa miaka 21 kuonekana eneo la bar. Maana yake anaruhusiwa ye yote kuingia baada ya kitambulisho la sivyo awe na umri uonaoonyesha kuzidi miaka 30 hivi.
     
  8. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmmmh,kwa jinsi ilivyoelezwa hapo haimfanyi kuwa mzazi wa ovyo kwani ingeweza kumtokea binadamu yeyote yule.je,hao ma-bodyguard sio wa hovyo?
     
  9. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jakabumba hujui unachosema hasa ungejua adhabu ya kumpeleka mtoto baa au kumwacha peke yake kwenye nchi zinazojiita zimeendelea. Kama hujui kitu uliza uelimishwe vinginevyo huna watoto au unaishi kwenye nchi ambapo haya mambo ni mapya. Wenzako wanasisitiza kuwa kiongozi lazima awe mfano. Na hili lingefanywa na Obama na mkewe ingekuwa stori.
     
  10. B

    BUBE JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Candid! Sikubaliani na hilo. Unless useme ni nchi ipi ya Ulaya wanakoruhusu watoto under 18kuingia bar! Sina hakika kama unamaanisha Ulaya ipi maana kuna nchi nyingi na pengine sheria tofauti, ila si Ulaya kote!
     
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,196
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Hivi ni nani anauchungu sana wa mwana, kati ya Mzazi wa mtoto na Bodygurard wa mzazi/familia ?
     
Loading...