Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe bongo nazo zipo!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 16, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    A behemoth of grotesque monstrosity.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ???????????????
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbaba Iddi Janguo hivi haukui???
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nazani umeishiwa post,mbona hayo ni kawaida tuu,je ukiiona yakwangu utasemaje?sina haja ya kuionyesha hapa kwani wengi mnaifahamu kwani sipendi kuwa apparent sana.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sawa dogo, nshakusoma...'pengo' twende kazi!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Communication Barrier xpertriate, as usual..
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    I think wewe ndiye yule Pundit wa JF !!
     
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    By your not understanding a perfectly normal English language statement, the only thing that is a communication barrier here is your limited understanding of the said English language.

    I am not talking too fast, you are listening too slow.

    You make me sound like I'm writing in Latin or some other extinct, exotic and exilable language.
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Bongo mbona tambarare siku hizi, kila kitu kilichopo huko ughaibuni hapa bongo kipo.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    karibu Dom usafishe macho uone kama hayo madude yapo, huku ni punda tu
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Likiwaka moto linakuwa hivi:


    [​IMG]
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aliyeita Bongo new yuko hajakosea kila jitu kinapatikana
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    i see
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    transparency kumbe na kwako ni msamiati eeeehhh!!!!!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mawasiliano tayari ni magumu...why make it even more difficult??
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wengine hiyo lugha ni ya nne, unaweza kupata picha ni kwa kiwango gani unatusumbua ....si wote wataalam wa lugha humu Bluray tusamehe kwa hilo
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unataka kila mtu aongee Kinyalugusu? Hii ndiyo challenge yenyewe ya kujifunza lugha mpya, sio kila mara tunakaa katika cocoon ya comfort ya lugha zetu, ni vizuri kujifunza lugha mpya pia.

    Labda kama huelewi na hutaki kujisumbua kuelewa siye uliyetakiwa kuelewa.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bluray suala la kujifunza lugha ni mchakato, na unachukua muda pia. kutoelewa ulichoandika haikumaanisha mtu hakutaka kujisumbua...ndio maana nikasema wengine ni lugha yetu ya nne after mother tongue, father tongue, kiswahili kisha hicho kiingereza. hapo sasa utaona kiwango cha kuelewa, kuna maneno ya kiingereza yakitumika unahisi sijui ni lugha gani.

    Tunajifunza tena kwa bidii, fahamu hivyo mkubwa.
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mbwe mbwe mpaka unakosea simple lg.
     
Loading...