Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe bila migomo na maandamano haki hazipatikani???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Feb 10, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kuona baada ya mgomo wa madaktari uliosababisha baadhi ya watanzania kupoteza maisha yao pasi na hatia yoyote na wengine kuzidiwa na maumivu na wengine kulazimika kuingia gharama kubwa kupata tiba hospitali za binafsi hatimaye serikali imesikiliza kilio chao!! Kumbe basi hata sisi watumishi wa serikali wa sekta zingine tusitegemee kupandishwa mishahara, vyeo au kulipwa malimbikizo yetu bila kugoma, somo kutoka kwa madaktari limetuingia sasa kila mfanyakazi kwa eneo lake aangalie anachodai tuige mfano wa madaktari.Serikali yetu uwezo inao ila ni mpaka isukumwe kwa migomo na maandamano.
     
Loading...