Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Ben Mkapa naye anaweza kufungwa...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Jun 5, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Afrika imeshuhudia maajabu.

    Waliokuwa marais wa Nchi mbili tofauti Bw HOSNI MUBARA wa Misri na Bw CHARLES TAYLOR wa Liberia kutumikia vifungo vya maisha kwa makosa ya mauaji, hapa kwetu Tanzania chini ya uongozi wa Mkapa Nchi iliwahi kushuhudia mauaji huko zanzibar, ingawa ilipita kimya kimya lkn kumbe baada ya urais kuna maisha mengine .

    Sijui Mkapa na wenzake wanatambua hili....?
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila kiongozi matendoyake yataesabiwa
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    2015 ccm ikipigwa chini,jk na mkapa watapishana kwenye lango kuu la segerea na babu seya's
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    inasikitisha sana
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila mwanadamu ana 40 zake
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Nitafurahi sana nikimuona Che Nkapa akiwa amevaa lile kaptura la rangi ya chungwa.Damu za wapemba aliowachinja na wakina mama kubakwa na mapolisi wake zingali zikimlilia toka kaburini mpaka siku na yeye atakapohukumiwa kwa udhalimu wake
     
  7. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio anaweza kufungwa au kuachiwa na Mahakama, kama itathibitisha hana cha kujibu katika shutma na tuhuma zinazomkabili mpaka dakika hii.
    Kwa kisingizio sahihi kuwa Katiba inampa Kinga hilo limeshindikana lakini
    KATIBA hiyo hiyo imewapa WABUNGE utaratibu wa kuliwezesha hilo la kumfikisha Mahakamani. Kwa vile Wabunge wetu wamekosa MAKODO ya ujasiri hiki Kitendawili kitaendelea kusubiri jibu..............nasi tuwe tayari kusubiri jibu, sio Mji.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Izi hukumu zaweza saidia uadilifu kwa viongozi wa sasa
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hawa wawili wa mwisho - wameua mno jamani! bora wanasheria walisimamie hili iwe fundisho kwa maraisi tutakaowachagua mbeleni
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tenda wema nenda zako, marais wanatakiwa kutenda hivyo lakini wakifika kwenye kile kiti cha enzi wanabadilika kabisa wanageuka Miungu watu sasa dawa yake ni Okampo..
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tuweke maoni katika kurekebisha katiba, kwani kwa katiba ya sasa huwezi kufanya jambo hili.

    Tubadilishe Katiba kwanza kisha kila kitu kinawezekana hata kuwafungulia mashitaka mapya mafisadi.

    Na pia ieleweke kuwa hata JK, sidhani kama atatoka katiak hilo tundu la ICC.




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu usitegemee hata siku moja kuwa Mkapa au Kikwete anaweza kufikishwa ICC. Hawa wamewawezesha sana hao mabwana zao kwa raslimali zetu. Sioni kama tunaweza kushindwa kuwabana kwa sheria zetu kwani kama ambavyo tumekuwa tukisikia, hata sheria ya sasa haiwalindi kutoshtakiwa kwa makosa ambayo hayahusiani na majukumu ya urais.
     
  13. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi sheria ZInazotungwa kwa msaada mkubwa wa Chenge Fisadi kuangalia inampendelea mkuu hakuna wa kuwapeleka lupango
     
Loading...