Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe bei 'juu' ya mafuta sio Bongo peke yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SI unit, Apr 18, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watu wengi nchini Ujeruman wamefikia hatua ya kuacha magari yao na kutumia usufiri mbadala kama mabasi, treni au baiskeli kukwepa gharama za kupanda bei kwa mafuta.
    SOURCE
    DW, sura ya Ujeruman
     
  2. bona

    bona JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    yeah sio kwetu tu ila uchumi mbona hatuwaigi? na public transport yao iko organised hata kwetu bila hata ya bei ya mafuta kua juu still tungepanda mabasi au treni!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uzuri tu ni kuwa wenzetu wana maisha predictable na organized na therefore wana ALTERNATIVE ya kutumia usafiri wa umma. Watu wao wana discipline ktk aspects muhimu za maisha. Kwene semi-anarchy state like Tz ambapo kila mtu ana ndevu kama kambale it will take a zillion light-years to have 'acceptable' public transport.
     
  4. j

    jmnamba Senior Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yep suala la miundo mbinu safi sana ukilinganisha na kwetu! Sisi si tuna sifa ya kulalamika tuu... Taasisi husika wao ndio mule mule. Uki-opt public transport Tz aisee kwa wengi itakua ishu. They will only twist budget kaisha yaendelee.
     
  5. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ni bei gani kwa DM na ukilinganisha na Dola kwa shilingi za kitanzania?
     
Loading...