Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe baba yake Dk.Slaa alikuwa mpishi wa DC

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mshume Kiyate, Nov 30, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Great Thinkes..

    Leo nimemsikia Dk.Slaa akielezea kwa ufupi maisha yake pamoja na miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.

    Anasema wakati wa ukoloni baba yake alikuwa mpishi wa DC.
    Source; Clouds fm
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa miongoni mwa kazi za heshima sana enzi hizo.
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Clds wehu 2
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    haya,ahsante kwa taarifa. Nalog off
     
  5. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na wewe baba yako alikuwa nani?



     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bora kipi baba mpishi au mshika jembe(Pinda Sr)?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie nimesomeshwa kwa kuuza karanga za sh. 10 na kutembeza ndizi mtaani.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana Slaa alikataa kwenda kumuona Rais JK na wenzake.
     
  9. senior citizen

    senior citizen Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Clouds wamekosa mambo ya kujadili sasa! Mbona hawaongelei upuuzi wanaoufanya ukiwa mtu makini huwez ckilza clouds.
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Hussein Onyango Obama(1895-1979). Before settling down to work as cook for missionaries in Nairobi he was a traveller. Visited Europe, india and lived for a while in Zanzibar where he converted from Christinity to Islam. Obama family history speaks volumes of education and social mobility plus American Dream.
     
  11. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unatoka Rolya au Mugumu?watoto wako uliozaa kwenu kabla ya kukutana na huyo dada wa mjin unawatunza?
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni vema sana kufahamu historia ya familia ya kiongozi. Hususan baada ya kufahamu ya kwake yey, atueleza kwanza profile lake yeye: aliacha achaje u-padri, ilikuwa kuwaje akashutumiwa kuzalisha mke wa mtu, ilikuwa kuwaje akaachana na mkewe, amewahi kufanya kazi gani zaidi ya u-padri kabla ya siasa. Kazi za upishi wa baba yake kwa sasa hazitusaidii bila kumjua yeye kiongozi.
     
  13. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    mambo mengine mmh,
    sijui hata niseme nini,
    wengine hata hizo kazi za wazazi wetu ni siri yetu wenyewe.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna siku humu tutajadili kuwa leo DR SLAA kala maharage na ugal
     
  16. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Matusi hayajengi hata kama mmeingia kwa vivuli humu ndani
    matusi ni kiwango cha juu kabisa cha kuonyesha ni kiasi gani
    mtu amekosa busara. Jirekebisheni!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sababu baba yake alikuwa mpishi?

     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu baba'ke kuwa mpishi ni tusi?
     
  19. E

    Edwin Chapa Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na je baba yake JK alikuwa anafanya kaz gani?....Just Now via Nokia tochi
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Clouds walivyo ma...... huenda vichwani mwao walidhania wanamchafua kweli kile kiredio na shangaa sana sijui kwanini msichana wangu wa kazi hachoki kukisikiliza??
     
Loading...