Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbatio la SIRIKALI kwa LOWASSA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 2, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 50%"]
    [/TD]
    [TD="width: 50%"]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kali yoote yangu mazeee..
     
  3. G

    Golfer2008 Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyebebwa ni amiri jeshi fm 2015
     
  4. v

    vngenge JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mwacheni rais wetu cpt mstaaafu ajipange kuelekea kinyang'anyiro 2015. Sio kwamba anakumbatiwa uwezo wake wa kiutawala na kufanya maamuzi sahihi na kwa wakati hauna mashaka na kwa sasa wote twaona pengo lake. Na mara nyingi mti unaorushiwa mawe ndo wenye matunda matamu. Hofu yenu nini jamani. VIVA Capt.....go...go.go..my hero!.....
     
  5. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Huu ndio ukosefu wa busara walio nao viongozi wa juu wa CCM. Mtu mwenye tuhuma kama huyu hapaswi kuwekwa karibu kiasi hiki na serikali iliyopo madarakani. Kwa kufanya hivyo huwa wanajiuliza wanamuweka wapi Mwakyembe aliyeongoza uchunguzi uliomlipua Edo? Kwa sasa inakuwa kama Mwakyembe ndio mtuhumiwa na Edo ni alionewa. In fact mwanzoni Pinda alifanya kila jitihada kuji-distance na Edo, hata kumwambia Edo asahau ndoto zake za kuwa raisi baada ya JK, matokeo yake Pinda nae wakataka kumuondoa U-PM. Tatizo la viongozi wengi wa CCM ni kwamba wanakosa what should be common to all the people - common sense.

    Na huo katikati ni msalaba ukiwakilisha makanisa yanayomkumbatia Edo nadhani.
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ni kweli EDO alionenewa.Everyone is innocent unless proved otherwise before the court of law. Mahakama gani ilithibitisha EDO ana hatia?. Edo alipewa nafasi ya kujitetea kama principle of natural justice inavyotaka? je hiyo 2me ya Mwaky ilimuhoji Edo? cku zote mtuhumiwa c anahojiwa! mpaka hapo huoni kuwa ni sahihi kusema EDO alionewa na labla kulikuwa na ki2 nyuma yake?
     
  7. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nianze kwa salam kwa wana jamvi,kwnza kabisa nimekuwa navutwa sana na mada mbalimbali za
    jamnvini, hatimae nami najiweka kama hiyo, hongereni kwa kazi nzuri by chandira. El ndio mikato yake
    hyo yakumlinda nadhani ndio style ya law of succession..., jf daima
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Piga debe kwa bidii upate ujira watoto waende choo.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Waache wamkumbatie, watavuna mabua 2015.
     
  10. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutaka tuamini kuwa mtu huyu ni mpole na mnyonge kiasi cha kukubali kuonewa ni uongo usiokubalika
    Huo unyonge aliuanza lini?
    Mkuu wa mtandao aonewe na tawi la mtandao?
    Msitutukane kwa kutuona hatuna akili
    Mahakama ipi utamshtaki atiwe hatiani wakati hata mmoja wa majaji walioteuliwa awamu ya nne alikuwa mwanasheria wake?
    Kama kijana mdogo wa CCM amehusishwa na utekaji nyara wa mtu na polisi hawakudiriki hata kumhoji, itakuwa mheshimiwa huyu?
     
  11. s

    sharo Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    el ni rais mtarajiwa wa tz mtake msitake mumchague msimchague huo ndio ukweli
     
  12. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unyonge wa mtu huyu umeanza lini hadi aonewe?
    Ukiona mtu mbabe amebanwa akakaa kimya jua anaona aibu na fedheha
    Kwa nini toka 2008 aje ajitetee 2012?
    Mbona ameshtaki gazeti juzi MCT
    Kwa nini asiwashtaki waliomtuhumu mambo ya Richmond na jengo la UVCCM?
     
  13. Y

    Yetuwote Senior Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaota!
     
  14. D

    Dr Gustav Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umetumwa ,kalia ndoto zako yatakukuta yaliyomkuta mjusi kwenye nyumba ya nyansi.arumeru mlisema hivyo sasa mmejionea wenyewe yaliyotokea na 2015 mtajiaminisha hivyo na wananchi watawaacha mdomo wazi.kwani nyie hamuoni au?
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    edo anaota mchana tena kweupeee ngoja ataona nguvu ya umma

    2015 ila wapambe wanazidi kumdanganya kuwa atashinda ili wamlie pesa

    aendelee kuturudishia pesa zetu alizotuibia hadi 2015 atakua amerudisaha nyingi tuu
     
  16. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo
     
  17. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mie niliwahi kuuliza hapa mwenye tuhuma za Edo kuwa kaiba wapi na kaiba nini alete humu mtandaoni.Sikupata jibu.Je Edo kaiba nini na wapi? Kusema tu Richmonduli haitoshi.Mimi simtetei Lowassa ila najuwa jamaa ni mtendaji wa ukweli.Mnakumbuka City Water ilivyonyooshwa na Lowassa? Nadhani katika CCM wote ni mashetani na katika mashetani wote bora Lowassa, kwa sababu jamaa anweza ku-deliver!
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akatafute nchi ya mashetani wenzake akaongoze huko!
    I suggest uarabuni maeneo wanayolima bangi kule
     
  19. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 964
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    The Roadmap to 2015 is set from Arumeru East 2012. No way out
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee mkuu safi sana
     
Loading...