Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

~**~ kumbatio la mwenye makosa ~**~

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, May 14, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    kumbatio.png [​IMG]


    Baada ya miaka mitatu ya kuwa likizo ya kujitakia kutoka kuandika hadithi za "kusisimua" na kufurahisha za visa mbalimbali vya kimapenzi, vitisho na mapambano ninarudi na kisanga kipya ambacho kinatokea kuelekea Siku Kuu ya Muungano. Ni kisa kinachomhusu Clementina, mke wa Waziri mmoja wa serikali iliyoko madarakani. Ni kisa ambacho kitakujia ndani ya siku tano na ni utangulizi wa kisa changu cha kwanza cha kibiashara (commercial work) ambacho kitapatikana kupitia mtandao huu wa JF peke yake. Shigongo once again has been put on notice!!

    NB: Jaribuni kuwaalika watu wengine kusoma hapa ili wajiandikishe JF vile vile, msitume tu kwa watu.. watumieni link.
    * * *

     

    Attached Files:

  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nitairudia hii; lkn MM mbona fupi ndo inaishia hapo tuu?
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    duh.. hilo ni dokezo tu..
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twasubiria uhondo.........
     
  5. t

    thesonofafrica Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii itakua kiboko
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    mjue ni kwa watu wazima tu.. so.. kids stay out of it!
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni kwamba itakuwa kule CHUMBANI KWA WAZAZI (jUKWAA LA WAKUBWA)??
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hapana itaanzia hapa.. ila huko mwishoni itabidi niitafutie mahali...
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    May 15, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wow!haditihi tamu hiyo.Jumatatu ifike haraka...
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkulu MMM kama kawaida yako...yaani sihitaji PhD kujua kwamba kisa kinachokuja ni moto.....kama 'muumini' mzuri wa hadithi zako toka enzi nina weza kuguess so...you go man!
     
  11. m

    marymar Member

    #11
    May 15, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeikubali japo ndo inaanza mungu ajalie j3 ifike
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako MM

    Unajua nilishaacha kusoma hadithi za kiswahili lkn taratibu unanirejesha.
    Asante nasubiri j3
    .
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwnakijiji tafadhali niko chini ya miguu yako uendeleze kisa hiki hiyo keshokutwa maana kimeninogea tayari.............................nakuaminia
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280

    JS sehemu ipi imekunogea.
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hapo kwa kijana wa kijamaica...........
     
  16. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjamaica feki??
     

    Attached Files:

  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ohoo Mungu akubariki; halaafu kulee nyumbani kwako kwa Uncle Sam nimebisha hodi nifungulie mlango basi!e
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    May 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hadi mimi mwenyewe nasisimka imebidi nijipe "vacation" ya ghafla!!!
     
  19. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Nimeipenda jazanda yake, inaonyesha kazi nzuri...inanikumbusha jazanda za E.Kezilahabi
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Hadithi inaelekea itakuwa tamu hii, leta uhondo MMK.
     
Loading...