Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbadiri rafiki kuwa mpenzi wako.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mfarisayomtata, Oct 8, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi wadau ni namna gani unaweza kumbadiri rafiki yako wa kike awe mpenzi wako??
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umeshabugi men!!! hutakiwi kuwa rafiki na demu kama wamtaka maana atakuchukulia kama kaka....la msingi ni kufika kwenye point toka mwanzo kuwa wamtaka kimapenzi
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    itategemea na ni rafiki gani
    but rafiki kama rafiki ni ngumu kweli kweli
    ushaharibu
     
  4. D

    DAVID KING Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jembe komaa nae huyo mwanamke tu panga hotuba inayoeweka kisha mfate naamini ataingia mkenge tu
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi mwnyewe inanipa tabu kweli nina best wangu japo sio kitambo viiiiile lakini nampenda kinoma awe GF wangu sema sasa niliishaharibu ni marafiki
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Ushaingia kwenye ZOMBIII ZONE!!! Ni wachache wana make it back to the sexual relation ship zone. It might be a bi hard but its POSSIBLE!!!

    La mbolea kwanza hapo ni kutoka kwenye UZOMBIII na kurudi NEAUTRAL POINT. Kivipi? Hapo inatakiwa mtu mzima utoe ALTIMATUM kuwa kama UNAONEKANA HUDESERVE KUPEWA KIDUDE! BAAAAAASSS! BORA UANZE MBELE KWA MBELE NA SIO KUWA SECOND BEST!!! Baada ya kuchimba huo mkwara mzito, unaacha upuuzi wako wa kuwa rafiki mnafiki, Unakuwa NEUTRAL kama hamjuani vile.

    UKIWA ON NEUTRAL POINT, UNADVANCE TO TAKE OVER!!! Hapo sasa unachukua new totoz na kuctandika bakora shosti friends kumuonesha WHAT AN OPPORTUNITY SHE PASSED!!! (Smts wanawake wanamuona mwanaume wa maana zaidi akiwa anamilikiwa na mwanamke mwingine!!!) Hapo utaona SMS za kizushi, kukusalimia na nini! BAAAAAAAAASS! Unamita unamwambia IF SHE STILL WANTS NAFASI YA UPENZI KWAKO BADO IPO!!! GAME OVER!!!!
     
  7. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Rafiki yako ashindwi kuwa mpz wako,inategemea unataka nn maana urafiki nikuckiliza na kusaidia ktk namna moja au nyingne.alafu suala la mpz c kujua kutongoza 2 na unaye mtongoza akupende labda wale wa uza samaki aina ya papaa ndio awatongozwi,muueleze hisia zako akikataaa mnaendelea kuwa marafiki ila juwa mapz yanawahi kuisha kuliko urafiki
     
  8. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lara1, we ni noma, ila kuna zile unaweza ukakuta umempeperusha hivihivi dadadeki.
     
  9. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ni bora nife kifo cha Muwa na utamu wangu??
     
  10. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hakuna ugumu rafiki yako ndio anaweza kukusaidia shida zako,na hyooo uliyo nayo nishida mwambie akusaidie kila kukicha ajuwe upo serious
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    Bora ukisanue tuuu! Ila atakuheshimu kuwa YOU STOOD UP FOR YOUR SELF!!! We unadhani hajui kama unampenda? Anakuchora tuuu! Ila ukimpa altimatum atakupenda zaidi!! Trust Me, Girls wana penda guys that can stand up on them!!! Ila ukiwa ZOMBIII, anakuchora tu na anajua huna ujanja wa kujikwamua!
     
  12. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemeana na urafiki wenu uko vipi, lkn inawezekana kabisa kama utamuonyesha kwa dhati kwamba mahusiano unayoenda kuanzisha yana nia safi.
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    Amoung all I dated all of them were and are still friends of me

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona hiyo ni rahisi sana tena huo ni mkakati mzuri sana, kwanini umtongoze msichana....kutongoza kazi sana....mara ukunje sura, utoke kijasho kidogo kwapani yote hiyo ya nini?......Anza kumtoa out halafu uwe unacheki reaction yake....mtoe out sehemu ambazo siko private (halafu check reaction yake), mtoe out usiku halafu kaa naye karibu sana uwe unamgusagusa (cheki reaction yake), muulize swali kuwa unataka kupata mchumba akusaidie ku mu assess (ukiona yuko hasi) ujue yeye pia anakupenda, ukitoka naye usiku hivi uwe unamgusa gusa (check reaction yake). Mwambie wiki ijayo utaenda zanzibar kwa siku mbili, mwambie uende naye kama atapenda (check reaction yake)................. ukiona yuko chanya sehemu nyingine, basi siku moja mchukue mwambie wiki ijayo nitakupeleka sehemu moja hivi................. atakuuliza wapi? kufanya nini? wewe utasema aah nitakwambia baadaye usiwe na wasiwasi, na kila siku nitakuwa nakukumbusha kuhusu hiyo outing, basi siku ikifika ukiona yupo tayari kwa hiyo outing wewe mpeleke straight unakotaka.....though njiani atakusumbua sana na maswali akijifanya hataki kwenda asikokujua na hajui nia yako.TUMIA MOJAWAPO AU MBINU ZOTE UTABAINI KAMA UTAMPATA AU UENDELEE KUMUITA DADA
     
  15. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kintinku kweli wewe fundi.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    Nimekuvulia kofia LARA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Kwani uliwezaje kuwa rafiki yake? Tumia mbinu zile zile
     
  18. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mambie twende tukafanya matusi wewe utaona reaction yakew
     
  19. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    duh yan mkuu nimechungulia tu nikakutana na huu uzi, kuingia ndan nakuta hili li ushauri, hahahaaa, nakumbuka nilshawah kutumia njia hii ikanisaidia. But inamuhtaj mtu mjanja kama boyaboya itakushnda.
     
  20. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    mkuu we professional.
     
Loading...