Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumalizia malipo ya Viwanja ....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifaranga, Oct 2, 2011.

  1. Kifaranga

    Kifaranga Senior Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama vile sijaelewa vizuri hili Tangazo lililotoka kwenye mwananchi ya Leo J'pili (2-10-2011) kwamba kwa wale wananchi waliogawiwa viwanja mbalimbali katika maeneo tofauti ya manispaa za Temeke, Ilala na Kinondoni kwamba wamalizie malipo wakati mimi bado still nasubiria majibu ya viwanja vya Kinyerezi (eneo mojawapo lililotajwa kumalizia malipo) nilivyoapply ile June ........ Duuuuuuhhhhhhh nimechoka kwa kweli .... Wamegawiwa lini tena mbona sina khabari .....
     
Loading...