Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumaliza matatizo ya meno na kinywa kwa ujumla inawezekana. Ni wewe tu!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by amigooo, Oct 5, 2012.

  1. a

    amigooo Senior Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FOREVER BRIGHT TOOTH GEL
    Bidhaa ya kusafisha meno iliyotengenezwa kutokana na stabilized Aloe Vera Gel pamoja nabee propolis hivyo huua bacteria na vijidudu vyote. InangÂ’arisha meno bila kuchuna tabaka la juu la meno-ENAMEL. Huzuia meno yasitoe damu, kuponya vidonda vya mdomoni na endapo kuna maumivu mdomoni unaweza kupaka kwenye meno moja kwa moja bila kupiga mswaki.
    Husaidia kusafisha fizi na kuzifanya tishu zake ziwe na afya imara. Haina fluoride kama zilivyo aina nyingine za dawa za meno. Fluoride inayopatikana kwenye majiinatosha kwa ajili ya afya. Ikizidi inakuwa na madhara mwilini hasa kwa watoto wadogo huathiri IQ(Intelligence Quotient)

    Husafisha na kuyaacha meno yako yakiwa nakingÂ’aa. Dawa zenye fluoride pia huaribu meno sbb ya kuzidi kwa hayo madini na rangi ya meno hubadilika rangi.

    Usiwe na shaka kuhusu kuepuka ili meno yako yasiharibike. Tumia hii product kwa afya ya kinywa na yenye upendeza.

    FAIDA: Huzuia kutokwa damu, harufu mbaya, kuimarisha fizi, matundu kwenye meno,huponya vidonda vya mdomoni, haina fluoride.
    HEALTH is given first priority: Invest in your health and it cost only 13000/- to have yours at home
    PLACE YOUR ORDER NOW = > Bernard 0713889162
    healthwealthfirst@gmail.com
     

    Attached Files:

    • 23.jpg
      23.jpg
      File size:
      40.5 KB
      Views:
      93
    • 24.jpg
      24.jpg
      File size:
      33.1 KB
      Views:
      94
    • 25.jpg
      25.jpg
      File size:
      27.7 KB
      Views:
      56
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ya ukweli hayo au promo bro!meno ya arusha,singinda yanatibika kweli?
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi promo zimo hata kwenye mabasi. hizo dawa hazina lolote.
     
  4. a

    amigooo Senior Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi siyo zile uzionazo kwenye mabasi ndg. Za kwenye mabasi ni za kuchakachua na japokuwa nazo zinaonekana tofauti na Colgate na Whitedent. Pata uelewa zaidi mpinga shetani
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hayo yanatibika hospitali
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Usafi wa kinywa hurefusha maisha.
     
  7. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Dada May hajambo?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mimi nikishaona FOREVER products, nafunga kabisa kusoma

    Ni power of marketing tupu
     
  9. a

    amigooo Senior Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usilojijua ni sawa na usiku wa kiza. Tafuta uelewa kwanza
     
  10. C

    Chabo JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Amigoo mbona sikupati kwenye namba hizo uloandika hapo?nahitaji dawa plz
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    thanks kwa wewe unayelijua............ bahati mbaya sana kujua kwangu hakuwezi kunibadili, kwani tuna GNLD, Forever etc. na nimeshindwa kutofautisha chochote kati yao zaidi ya remaning/rebranding Alove vera nk.

    I will go for what i know and be comfortable, than spending huge sum kwa kununua shubiri ya kwenye kopo wakati kila wilaya shubiri yaweza ota cha maana ni kujua species sahihi... Nenda Lushoto botanical garden ukajifunze zaidi mkuu
     
  12. a

    amigooo Senior Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe hakuna unachokielewa ndiyo maana unaweka comments zisizo. Angalia kwanza ni wangapi wamesoma hiyo thread na ndiyo waelewa
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kuna post 13 tu, kuonyesha kwamba thread haina mashiko

    we tumika kwenye marketing.... :poa
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urongo mtupu kama ule wa Babu Loliondo.:nono:
     
  15. Noel france

    Noel france JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fremason product,I hate that product.
     
  16. a

    amigooo Senior Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta uelewa kwanza na kama huna mawazo yenye tija ni afadhali kukaa kimya
     
Loading...