Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulipua mabomu kila siku ni usumbufu kwa raia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 30, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    wazee nasikitishwa sana na hali inayoendelea gongolamboto ulipuaji wa mabomu,yule kamanda wao kasema yatalipuliwa mwezi mzima,yaani vishindo vinatisha,naona kama ni usumbufu kwa raia,,,,hivi hayo mabomu mlinunua ya nini???kwa nini wasiyaweke kambi zilizo karibu na border za nchi yetu,,hawa jamaa ovyoo sana mzee!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    nlidhani unaongelea mabomu anayolipua Dr wa ukweli
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    usilaumu sana ujinga ndio urithi watu
     
Loading...