Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulipia mwaka mzima!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by K007, Sep 19, 2011.

  1. K

    K007 Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii jana nilikuwa kwenye daladala nikawasikia jamaa wanazungumzia kwamba kuna dekoda zinatoka uarabuni zikiwa na malipo ya mwaka mzima, na dekoda yake inachannels nzuri sana hasa za soka na movies, kuna yeyote mwenye details zaidi kuhusu hiyo deal
     
Loading...