Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuliokoa taifa twahitaji wanaharakati, si vyama na wanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remmy, Sep 7, 2011.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanza niunge mkono hoja ya mwandishi Joseph Mihangwa kwenye gazeti la Raia Mwema la Septemba 7. Ni kweli watanzania kwa hali tuliyofikia hatuwahitaji tena wanasiasa katika kuleta maendeleo bali wanaharakati, nina nukuu maneno yake machache mwandishi, anasema

    "Viongozi wetu wamekubuhu kwa maovu, dharau na kukebehi umma, kwao kashfa za kiuongozi si jambo la aibu wala la kutisha tena; bali kwao ni sifa kuonyesha kwamba wao ni wanaume wa shoka, hawana mchezo. Kwao hoja za wananchi ni dua la kuku lisiloweza kumdhuru mwewe".

    Hivyo basi tunawahitaji wanaharakati zaidi na si wanasiasa, na tukiwaangalia wanaharakati wengi wamefanikiwa kwenye harakati zao.
     
Loading...