Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikuwa na umuhimu wa huyu jamaa kuonekana kwenye hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Dec 29, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaaa (kushoto )hii ishu ameifanya dili la kumrudisha kwenye ramani.
    tatu.JPG
     
  2. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbunge ovyo sana huyo
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    \Who the hell was that!???
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Wengi tu watauza sura jamani!! Hivu ukitoA msaada ni lazima uite VYOMB VYA HABARI, WAPIG PICHA NK? MbUNG HUYU YAWEZEKANA ANA AFFILIATION NA HII ASASI NA AKAAMUA ATOKE KIAINA, HATA AZAN KABUTWAA!!

    ...Na Baba yako aonaye sirini atakujazi...............
     
Loading...