Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikuwa na jaribio la kumdhuru Dr. Slaa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by lwangwa, May 27, 2011.

  1. l

    lwangwa Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ambazo hazijathitishwa zimeaarifu kuwepo kwa jaribio la kutaka kumuua Rais wa wananchi Dr wa Ukweli Slaa ,ninaposema rais wa watanzania nina maanisha Dr Slaa ,Kikwete ni Rais wa kichina wa Tume ya uchaguzi ambaye alichakachua matokeo ya uchaguzi na kuingia ikulu kama wa china wanavyochakachua bidhaa feki.

    Jaribio hilo kwa mujibu wa vyanzo nyeti vya habari kutoka kwa baadhi ya makada wa sisiemu zinasema ,machafuko ya tarime yamekuwa ni mtaji wa kisiasa ukilenga kumwondoa Dr Slaa ,kama dr Slaa angeleenda huko tarime basi angekutwa na kitu kibaya .inasemekana kuliandaliwa mpango mahususi wa kumwangamiza kwa njia ya sumu ambayo ingempata dr Slaa angenza kuchanganyikiwa kama kichaa.

    katika mpango huo ambao wengi wameulaani wanasema kama dr slaa atakufa ndani ya kipindi kabla ya 2015 ama zaidi ya hapo kwa njia yoyote ile basi machafuko makubwa yatatokea .
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani tusigeuze Jukwaa la Great Thinker Kijiwe cha Kahawa......modem fanye kazi yenu vinginevyo ukumbi huu soon utapoteza heshima na muelekeo wake!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    jamani angalieni munayo yaandika.mimi simo.ujue dr.ni rais nje ya serikali na ana wafuasi.
     
  4. l

    lwangwa Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i vizuri kuwa na akili tulivu unapo soma kitu ,kielewe kwanza kuliko kukimbilia kujibu ukiwa hujaelewa vuta pumzi ,taarifa hizo zimedai kuwa hazijathibitishwa sasa ukitaka data tunaendelea kutafuta data ,tunajua hapa sio kijiwe cha kahawa tunafahamu kuwa hapa ni mahali pa fikra pevu ambapo yanapatika na majibu ya maswali yaliyoshindikana
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Unajua Rais wa watanzania na Rais wa Tanzania ni watu wawili tofauti. Sasa hilo Taifa la watanzania liko wapi? Rais wa Tanzania anafahamika , hana jina kama hilo na hakuna tishio lolote la kumwua.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ushauri mzuri sana,sijui kama utazngatiwa,hope ujumbe umekwenda
     
  7. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kama hujui kirefu cha mods ni-PM
     
  8. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe wengine ujanja wa bure!! hahah, nimeipenda hii!!!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Watz wanaroho ngumu sana kama si ujinga! Viongozi wengi wenye upeo na makamanda wa mageuzi wameuawa na usalama wa taifa lakini sasa sauti za wanamapinduzi zinapaa na usalama wa taifa(ccm) wanahangaika kuzizima!! Kamwe alama za nyakati hawaziwezi!!!

    Wakeendelea tutatoa idadi ya waliouawa na usalama wa taifa na ushahidi kamili
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Napita.
     
  11. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mauti ni ya kila mmoja, yaani wewe, mimi na yule. Kile kiumbe chenye uhai, lazima mauti yakikute.

    Unataka kusema, ata Mwenyezi Mungu akimuita kwa mapenzi yake, basi wale watakao kuwa hai wakutwe na machufuko? Dr. Slaa ni mchungaji wa kondoo wa Mungu, kama alivyo Rais Kikwete, wewe na mimi na yeyote awaye. Unampangia Mungu ni lini amuite mchungaji wake?

    Dr. Slaa, wewe, mimi na yeyote awaye tutapita na Tanzania itaendelea kuwepo na kushamili zaidi.

    "Tanzania bila CHADEMA na Dr. Slaa inawezekana:mod:"
     
  12. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hizo zawezakuwa ni tetesi tu,ila humu ndani wamo watu wa Intelijensia wa CDM,wanaweza wakatoa info zozote kwa umma kuhusiana na hilo!!
     
  13. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna urgency yeyote ya kuleta hiyo taarifa ambayo haijathibitishwa kabla ya kuleta hizo "data" unazozitafuta? Ungezisubiri kwanza hizo data ungepungukiwa kitu gani?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,hivi kumbe alikua ana maanisha mods duh,modem
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    This is funny
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    MODs are you serious! Is Slaa a president of TZ? The insanity entered here. For your information, the Loser Dr. SLAA will never be a president of Tanzania.
     
  17. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je, unauhakika na unayoyasema..??

    Je, ukiombwa ushahidi wa hayo uliyoyasema utautoa..??:mod:


     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda, hahahaaaa.
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    u r so silly! Who said dr Slaa is president of Tanzania? Is not. But people name him president of TanzanIANS. Surely,really and true,he remains in souls of TanzaniANS as a presiding figure.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri ushahidi wa hii taarifa.
     
Loading...