Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikuwa na haja ya kumtimua Kafulila NCCR? Mh. Moses Machali Live on Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yahya Mohamed, Jan 15, 2012.

  1. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Greetings wanaJF

    Awali ya yote nichukue fursa hii kuungana na wanaJF wote, familia ya marehemu Regia Mtema na watanzania walioguswa na msiba wa mpiganaji na mwanaforum Regia. Binafsi ulikuwa msaada kwa changamoto na mawazo yako mengi inbox katika kuboresha Kipindi chetu cha TUONGEE ASUBUHI R.I.P Regia.

    Tutaendelea kuenzi na kuthamini mawazo yako mema.

    Katika Kipindi cha Leo tutakuwa na fursa ya kupata maelezo ya upande Mmoja wa sarafu kuhusu Wimbo la kufukuzana katika vyama na safari hii mgeni wetu ni katibu mwenezi wa NCCR Moses Machali (M) Kama tulivyoahidi JUMAPILI iliyopita.

    Muulize Maswali na tutayasoma kwa kadiri muda utakavyoturuhusu
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Je, ni kweli JAMES MBATIA anatumiwa na CCM kuivuruga NCCR na upinzani kwa ujumla ili kukipa chama cha ccm nguvu zaidi ambapo sasa ccm imepoteza mvuto kwenye jamii? Je tuamini kuwa kwa sasa nccr ni Ccm C?
     
  3. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahya,

    Star tv matangazo yenu yanakatakata huku kigoma vijijin, mfano taarifa za habari kwanini?

    (Swali hili ni nje ya mada lakini)
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mada: Kutukuzana katika vyama au kufukuzana katika vyama? rekebisheni maandishi kwenye televisheni
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Yuko Upande upi ndani ya Bunge? Ule wa kambi ya Upinzani au wa Chama tawala?

    Maana wakati CHADEMA wanatoka nje Bungeni wewe ulibaki ndani na Zaituni Buyogela, tukajua upo upande wa CCM sasa kuna Muda unauponda Utawala wa CCM, tupe msimamo wako!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mh. Machali, kuna kauli yako yenye utata uliwahi kutoa hivi karibuni, ulidai kuwa endapo Mbatia angevuliwa uanachama na wewe ungekihama chama.

    Sasa: Je, wewe upo NCCR kwa ajili ya Mbatia au Katiba ya NCCR?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Machali, wewe unatetea kitumbua chako. Wewe una muda gani NCCR?
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wakati wa UCHAGUZI mdogo (RORYA) kata ya Mkoma ambapo CHADEMA ilikuwa na Nguvu wewe (MACHALI) na Mbatia mlienda kupunguza nguvu ya CHADEMA japo mlijua hamtashinda na kulikuwa na kata Nyingi. Je, KWELI hamtumiwi na CCM?
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Wadau wa Murufiti, nyansha, kidyama, heru juu, kabanga na mhunga, wanakusubiri uje uwaeleze nini agenda zako ndani ya NCCR.
     
  10. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nawapongeza NCCR kwa kusimamia katiba. Kafulila ni mtovu wa nidhamu. Haiwezekan umkejeli mwenyekiti kuwa wewe ni maarufu kuliko mwenyekiti"hata kama kuna ukweli".

    SWALI: Mahakama imemrudishia ubunge Kafulila, nini msimamo wa chama?
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rest in peace Regia Mtema.

    Machali unazungumza kwamba Mhe. Kafulila alikuwa mbunge wa Kigoma kusini, ilhali mahakama imeshasema aendelee na kazi zake za kibunge na kutupilia mbali maamuzi yenu (ya kibwege) ya chama, unatoa wapi huo ujasiri wa kupinga amri ya mahakama?
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haijulikani
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Upo hapo kutueleza Uhalali wa kufukuzwa KAFULILA ? Au kumtetea Mbatia?
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    David alikuwa kansa? hahahahah
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naam hasan,ya Kibwege hasa
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna tuhuma kuwa Wajumbe walio hudhuria kikao hicho walikuwa mamluki yaani hawakuwa halali, wasemaje kuhusu hili?
     
  17. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhe. Machali kuna taarifa kwamba uliwahi kuugua kichaa, ukiwa na umri kati ya miaka saba hadi kumi, na jinsi unavyoongea hapo tunathibitisha maneno hayo, je kuna ukweli juu ya tuhuma hizo?
     
  18. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ikiwa dhahiri kiongozi wetu mkuu wa chama anaonekana kuwa ktk mlengo si wa kimageuzi, na kupitia nguvu yake chamani kumvua uanachama wake.

    Je, kauli ya Mbatia lazima avuliwe gamba ni kosa linaloweza kumfukuza? Ikiwa kauli kama hizi ni kauli tulizozizoea kwa vyama vingine vya siasa, je hii NCCR-Mageuzi ni kwa maslahi ya taifa au ya kundi fulani linaonesha wazi mnamtumkia mwenyekiti? Issue sio mwenyekiti kushindwa ubunge ila kuonesha si mwanamageuzi wa ukweli.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Machali umekaririwa mara kadhaa kwenye vyombo vya habari ukidai kwamba kama Mbatia angevuliwa uenyekiti basi ulikuwa tayari kuhama chama. Pia umekaririwa mara kadhaa ukidai kwamba huwezi kubaki ndani ya NCCR Mageuzi endapo Kafulila angefanikiwa kuwa mwenyekiti wa chama.

    Je, upo NCCR Mageuzi kwa sababu ya Mbatia ama kwa sababu ya sera na itikadi zake?

    Je, kutokuwa tayari kuongozwa na Kafulila ni dalili za majivuno, ni dharau ama kutokujua unachokifanya?

    Je, kuvuliwa uanachama kwa Kafulila ni katika jitihada za kuona kwamba nafasi ya uenyekiti wa Mbatia inalindwa kwa gharama zozote?

    Je, hakukuwa na adhabu nyingine ya kumpa Kafulila zaidi ya kumvua uanachama?
     
  20. P

    Ptz JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Machali

    1. Kwa maono yako mwenyewe unadhani kufukuzwa kwa Kafulilia na wenzake ndo mwarobaini wa migogoro katika NCCR?

    2. Baadhi ya vyombo vya habari vimekuwa vikimhusisha mh zito katika mgogoro uliyopelekea kufukuzwa kwa Kafulila na wenzake, unalisemaje hili?
     
Loading...