Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni ?????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Nov 5, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    8E9U3628.jpg 8E9U3764.jpg

    11_10_hkjqr1.jpg

    Birds of a feather fly together !!
    Nawatakia CCM na CUF ushirikiano mwema.


     

    Attached Files:

  2. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya kuojeshwa halua hayo!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I told you CUF is CCM 2.
     
  4. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukitafakari kidogo juu ya matokeo ya kura hasa Tanzania Bara ambako kuna mchanganyiko wa karibu nusu kwa nusu wa dini mbili kubwa, utagundua matokeo hayo kwa wagombea urais kwa tiketi ya CCM na CUF hasa Tanzania Bara yana ka-element ka udini. Mgombea wa CUF amepata kura nyingi ukanda wa mwambao wa Pwani ya Tanzania kwa sababu wananchi wengi wa maeneo hayo ni wa dini anayotoka mgombea huyo. Huko mikoani pia sehemu ambazo zina idadi kubwa ya wapiga kura wa dini hiyo idadi ya kura za mgombea huyo zilikuwa juu. Kwa maana hiyo basi, shutuma za 'udini' uliokuwa umevaliwa njuga viongozi wa juu kwa kulenga dini ambayo viongozi wake wanavaa 'majoho' hazikuwa na mantiki yoyote. Isitoshe, baadhi ya viongozi wa dini wasiovaa 'majoho' bali kanzu ndio waliokuwa wakitawatamkia wazi waumini wao kwa kutaja jina wachague kiongozi wa dini yao kwa kuwa ni mwenzao! Wavaa majoho hawakuwahi kutaja jina la mgombea yeyote bali kutaja sifa zinazopaswa kuangaliwa ili kuweza kupata kiongozi bora. Kama waumini wa wavaa majoho wangelikuwa na udini na kuuonyesha kwenye sanduku la kura isingeliwezekana Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM kupata kura nyingi alizopata. Kura alizopata ni mchanganyiko wa kura za waumini wa wavaa majoho pamoja na wale wa wavaa kanzu!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Kada Kibunago!
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni paradiso (chui na mbuzi wanacheza pamoja)
     
Loading...