Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni ya wanawake na mavazi haya? Inasikitisha mnapoteza asili yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Jun 7, 2010.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wanawake siku hizi wamepooza, wabaridi na wasio na ladha tena katika suala zima la mapenzi hii inatokana na jinsi wanavyovaa na ambavyo walitakiwa wavae.

    Wanawake siku hizi wanaacha maziwa nje, mistari ya makalio nje, mapaja nje, wengine hawavai chupi, sidiria, wala skin tite. Si ajabu sasa kuuona uchi wa mwanamke mkiwa ndani ya daladala, ofisini, barabarani wakitembea, sehemu za starehe n.k

    Kwa mantiki hii wanawake wamekuwa baridi, wasiovutia tena kwenye mapenzi na walioopooza kwa kiwango kikubwa kutokana na maumbile yao kuonekana wazi na kila mara. Kimsingi mwanamke hatakiwi kuwa uchi uchi ili pale faragha anapokuwa wazi basi aweze kumhamasisha mwanaume na mapenzi yaweze kuwa moto.

    Na hiki ndio chanzo kikubwa cha ndoa nyingi, mahusiano mengi kuvunjika maana wanawake sio wale tena hawana tofauti na wanaume tena na wamekuwa wa kawaida sana

    Mwisho:- Wanawake kwenye kutafuta hiyo 50/50 pia fudishaneni kurudia uwanawake ili kweli heshima yenu irudi na ladha yenu na hamasa yenu kama wanawake irudi otherwise mnapata huku halafu mnapoteza huku.
     
  2. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke au mwanaume?
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kama umesoma vizuri topic yangu swali lako hewa
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wewe ushawahi kuona sehemu za siri za mwanamke barabarani na mara ngapi? mie bado sijawahi
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sema mkeo,sio wanawake wote wanatembea unavyosema au wamepooza unavyodai.Unless u-justify kuwa umewatest wanawake wote.
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Jazba tu, ukweli unabaki pale pale. Sema sio wewe na usiwakanushie wote
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hongera Mhe
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    meaningless
     
  9. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ninachojua ni kwamba ili lisemwe kundi fulani juu ya tabia fulani si kwamba wooote katika kundi lile wako vile ila hii husemwa kutokana na idadi kubwa ya kundi husika.
    Kweli kama kweli wewe unaweza kutathmini wanawake wa zama unazozifahamu utakubali kuwa haya yanayosemwa yana ukweli ndani yake. Kinachotakiwa hapa ni kuwasihi hawa wanawake wenye kuchupa mipaka wajirudi ili kurudisha heshima ya mwanamke kama MAMA.
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Charity ametumia jazba tu lakini nina uhakika anajua kuwa hili lipo, na hata tunaposema serikali ya imejaa mafisadi haina maana kuwa wote walioko serikalini ni mafisadi. Nina uhakika Charity ni mwanamke mwadilifu ila kuliko kujibu kama alivyojibu
    basi angeibua hoja ya kupinga nikisemacho ila yeye kama ni muumini mzuri dhamira yake itamsuta kwa maana haya yapo mabinti wadogo wanatembea uchi kabisa na yeye anaona. Kuna sababu ya kukemea tabia hii na wanawake wenyewe inabidi wachukue jukumu hili na sio wengine ni hawa waadilifu kama akina Charity, WOS, FL1, MwanajamiiOne, Nyamayao na wengine
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mokoyo naona ulitaka kuzungumzia mavazi wanayo vaa mabinti wa kileo au siyo?
    Yanafanya sehemu nyingi za miili yao kuwa wazi kisha wanapigwa na baridi au siyo?
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hivi Tanzania ina wanawake wangapi? na Tanzania ina mikoa mingapi? mkoa gani una wanawake wengi? mkoa gani unaoongoza kwa wanawake kuvaa vichupi?
    Tukichukulia hapa Dar kwa mfano,ni asilimia ngapi ya wanawake wanavaa vichupi?
    Na tukisema kwamba eti zamani walikuwa na nafuu,hivi ni lini babu zetu waliacha kuvaa majani na kutembea matiti wazi?kwani zamani walikuwa hawana maadali?au walikuwa wamepooza kwa vile hawakuwa na nguo?
    Hebu nijibu maswali yangu kisha tuendelee.
    Na nisieleweke vibaya sitetei kuvaa vibaya,ninachosema nyie baadhi ya wanaume ndio mna matatizo.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio wanawake wote mnavaa kama anavyo sema ila ni wachache
     
  14. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Kama umetembea nchi hii na kwa kiwango cha kuridhisha hili sio tatizo la mkoa mmoja kwa sasa na wala huwezi kusema Dsm, Arusha au Mbeya pekee ni maeneo mengi sana.

    Tunapozungumzia vichupi inabeba mambo mengi si chupi peke yake kama unavyofikiri wewe tu ila ni pamoja na nguo fupi zinazoacha maeneo yao makubwa nje manthalani baadhi ya suruali zinaacha maeneo yao makubwa ya nje hasa wanapokuwa kwenye daladala unless wewe hutumii usafiri huu na ndio maana sijambishia hata Gaijin
    anavyosema hivi maana sijui maisha anayoishi. Ila ni idadi kubwa sana ya wanawake wanakuwa uchi

    fuatilia historia vizuri halafu mwenyewe utaona baadhi ya maneno hapa siyo ya kweli, tukianza kulizungumza hili ni mada nyingine kabisa

    hata maandiko yako ya nyakati za nyuma hayaonyeshi hivyo

    Hili nalo ni suala jingine ingawa lina mashiko yake hapa kwenye mada hii lakini kukemea vitendo hivi ni two ways, wanawake na wanaume
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Fidel80 mpaka wa kizamani wameathirika na wanachujisha vibaya
     
  16. Mwazani

    Mwazani Member

    #16
    Jun 7, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Pumba kuliko zote nilizowahi kuziona humu katika Jukwaa hili.
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    haya bwn. Fidel80
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kuna kundi fulani la wanawake ambao wanavaa nguo za kuonyesha miili yao sana (kutokuvaa nguo za ndani hapa sijui vipi coz sijawahi kushuhudia), lakini nguo wanazovaa hazileti mafunzo mazuri kwa watoto.

    hofu yangu ni kizazi kijacho kudhani uvaaji huo wa wazi ni bora kuliko wa kuvaa kwa kuheshimu mauombo yako mazuri uliyopewa na muumba
     
  19. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    afadhali umeeleza charity, watu wanasahau kwamba hizi nguo tumeiga kwa wazungu na si jadi yetu!
     
  20. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Jamani...kwani hamuelewi nini....ishu ni kwamba siku hizi kuona maumbile ya ndani au nguo za ndani za wasichana wengi siyo ajabu kabisa....wapo wengi hawavai chupi au wakivaa wanahakikisha zinaonekana ...nie mnaishi anga zipi??? hata huko vijiweni tunapopata vinywaji huwa wanasema wenyewe....na ni wenye akili zao....yaani siku hizi kumsikia demu anakuambia mimi hapa sijavaa chupi kwenye maongezi ni kitu cha kawaida...
     
Loading...