Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni website ya Tcu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 15, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tangu nianze kufuatlia selection za madogo kwenye web ya tcu,leo ni mara ya tano nakuta web yao haiko hewani bila sababu za msingi...kwa anaejua a2fahamishe,ni nin mbaya huko!
     
  2. Charles Ignatio

    Charles Ignatio Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hamna jipya mambo ni yale yale tu, kwani hao madogo wambie wavute subira yaani hata wasahau kama kuna kwenda chuo mwaka huu maana mambo bado baada ya tcu ni loan board so bora kutulia tu maana nikujitesa
     
  3. G

    Great suley Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu msiba saivi siasa kila mahali...tcu kuna virus kama vp tuwa scan kama misri
     
  4. L

    Lofefm Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo hawasemi shida wanazozipata
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hata mimi nadhan!
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    tunataka kwenda na wakati, ilihali hatujajipanga
     
Loading...