Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni website ya Mwanahalisi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GreatConqueror, May 29, 2009.

  1. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #1
    May 29, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni mwaka sasa nimejaribu kuingia website ya mwanahalisi lakini inaonekana haijawa updated almost mwaka sasa kwani habari iliyopo pale ni ile ya May 21 2008 (Dr. Slaa: Nimeshinda Mafisadi). Vipi wahusika hajaliona tatizo hilo? Au mafisadi walishai-hack? Wajumbe naomba mwongozo!

    Nawasilisha
     
  2. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    There should be something wrong with your navigation!gazeti la mwanahalisi la mwaka huu la mwisho ni la mei 27, 2009 toleo namba 137. Lina habari za Mheshimiwa mbunge wa Igunga!
     
  3. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #3
    May 31, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Du! Nadhani tunahitaji maana ya neno "WEBSITE". Wana JF kazi kwenu!
     
  4. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yamekuwa hayo!Okay, JF esteemed members here comes the assignment!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Gazeti la MwanaHALISI

    Just follow the above link, usipo pata the latest on the website basi kuna tatizo maybe upande wako. I hae been visiting this website regularly for the past month na haina tatizo.
     
  6. GreatConqueror

    GreatConqueror Member

    #6
    Jun 1, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru kwa mwongozo. Lakini inaonekana walichenji sometimes kwani niliyokuwa naifahamu ni www.halihalisi.co.tz ambayo ni dormant, its their duty to advertise their website in their newspaper!
     
Loading...