Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni website ya chadema?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by furahi, Nov 26, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. f

    furahi JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nimejaribu kutembelea website ya CHADEMA lakini kuna message "Account suspended" Nini tatizo
     
  2. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    www.chadema.net inafunguka lakini habari nyingi ni za nyuma. Kwa mfano habari za uchaguzi ni za 2005 za Mbowe alipogombea urais. Wekeni habari za sasa hasa za uchaguzi ili nasisi tulinganishe na matokeo tuliyoyasikia kwye majimbo yetu.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli.
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona hata mimi nimejaribu kuoingia bila kufanikiwa tangu jana! Inawezekana imechakachuliwa.
     
  5. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli harkers wameingilia. Website address yao imekuwa linked na address ambayo huwezi fungua, na badala yake wapata hiyo meseji ya kutofunguka. CDM management au wataalamu wa computer na mitandao wasaidieni kuwanasua hapo. Hii ni moja ya front za maadui wa CDM wanazozitumia kuwa duu CDM.
     
  6. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi niliifungua juzi, naona leo haifunguki. Nadhani wako wanaupdate taarifa zilizo kwenye website maana kama nilivyoeleza taarifa kama za uchaguzi zilikuwepo za 2005 za mbowe wakati alipogombea urais.
    Lakini ni vizuri CDM wenyewe wakajibu kama sababu ni updating au vipi?
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mnyika kasema wana update toka jana mchana
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...