Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni wanaume wa Zenji....???

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babu Swahili, Jul 6, 2009.

  1. B

    Babu Swahili Member

    #1
    Jul 6, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ati nasikia kuna ligi ya netiboli ya wanaume Zenji....

    [​IMG]

    Astighafurilahi...

    [​IMG]

    Picha kwa hisani ya Michuzi Blog
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    -bwa ha ha ha mchezo wa Abdulhalim.......rusheni tufe wazenji mgangamale.....
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hata Bara kuna Ligi ya Football ya wanawake yakhe,kwa hiyo ngoma droo.........
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hayo madogo tu makubwa yana nafuu,Kuna na sumsumia pale Malindi, ushaona mwanamme anafungwa kanga ww?
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh,ikoje hii sumsumia mkuu.....Zenji bwana,mdebwedooooooooooooooo
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hii Mkuu habari zake kubwa, nkudokezee tu ni mambo ya kuzunguka duara na kufuata mlio wa ngoma na kofi za pamoja, huku ukitikisika juuu!! chini!! juu!! chini!! huku wanaume wakikungurumia....aaah..mmmhhh!!!
     
  7. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hizo sura ni ngeni hapa zanzibar au ndio yo????isijekluwa mtowa maoni kakusidia voli voli ulemchezo unaochezwa kwa mikono any way karibuni zenj , mbali ya sunsumia inayochezwa pale malindi pia kuna sifa ya simba kunyweshwa chai.jihadhari jiti na mcho.
     
  8. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi yakhe utacheza hiyo sumsumiya. Tukuanzie na samra- samra.
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Enhe! naona mnataka kumfunga mtu kanga sasa!
     
  10. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Twawakaribisha Zenj. Malindi- Simba amenywesha chai- na wazee wacheza dhuna pale.
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wanasema zile seruni zinawatisha eti mtu katinga seruni yake halafu anakukaribisha kahawa anakwambia kesha kulipia, upowe usiwe na wasiwasi kama unataka na kashata chukuwa na kikombe chengine cha kahwa atakuongeza bureee, wewe kunywa tu. He! Malindi! Simba na ukali wake kawa mtiifu.
     
  12. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2009
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni netiboli inatokana na upumbavu wa kuiga.

    Na kama kweli hivi sasa tunayashabikia haya mengineyo kama wasiokuwa na uongofu, sisi Wazenji, basi laana ya Mwenyezi Mungu itushukie. Kusafishwa na tsunami ni bora zaidi kulikoni kuuendeleza au kuushabikia uchafu wa liwati na wale ambao eti wanajiita waislamu. Kuushabikia kiasi kwamba yule anayesema against anaonekana mdini au inam-bidi aone haya, afunge mdomo. Hiyo sio Zenji, labda New Orleans au Sydney. Bahati nzuri au mbaya, Wazenji wengi ambao wangekuwa against hawana access na vyombo vya mitandao. Mjijue nyinyi Wazenji ambao mna access ya kulitandaza jambo ukiwa Kikwajuni, Kwahajitumbo au Kwahani na kufumba na kufumbua tayari linasomwa Tokyo, New York, Uholanzi au Johanesburgh mmo katika mtego, tena mtego m-baya sana kama msipokuwa makini. Mwenyezi Mungu atuongoze.

    Yapo kweli tangu zamani, kila mtu anajua, lakini hayajawahi kushabikiwa. Wakati wote kule Zenji hata hao wanaoyafanya wanajijua kwamba wana defect, wana madhambi na adhabu inawasubiri isipokuwa watubu na toba yao ikubaliwe.

    Samahani nimezungumza kwa ulaini na kupoza sana.
     
  13. musmyl

    musmyl Member

    #13
    Jul 7, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Waswahili husema raha ya ngoma ingia ucheze kwa hiyo hebu nendeni huko zenj mkajionee ni kweli au..................
     
  14. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    No comment
     
Loading...