Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni vyeo vya RC na DC - Vinahitajika???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lukindo, Oct 18, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    Habari za mihangaiko wanaJF

    Katika mchakato wa kuandaa katiba mpya kuna haja ya kuangalia mambo mengi lakini tukifanya vizuri kwenye mambo ya msingi, yaweza kutoa mafanikio yaliyokusudiwa ambayo ni kuleta maendeleo.

    Kuna wananchi wengi sasa wanahoji uwepo wa mfumo wa wakuu wa mikoa na wilaya na jinsi hizo nafasi zinavyopatikana. Wengi wanadai hazina vigezo kuzipata bali inategemea uswahiba kati ya mchaguaji na mchaguliwa na endapo nchi ina raisi asiye makini au mwenye malengo anayoyajua yeye (uko mbeleni) huenda tukajikuta tunavuna machungu.

    Sasa mimi naomba wana jf tuliangalie suala hili kwa mtazamo wa kiuchumi zaidi badala ya kisiasa zaidi.
    Je kuna mwanajamvi anayeweza kutupa estimates (makadirio) ya gharama za kuendesha ofisi hizi kwa na ni jinsi gani tukiziokoa kwa kubadilisha mfumo huu tuzielekeze wapi katika mustakabali mzima wa uendeshaji wan chi.

    Nawasilisha.
     
Loading...