Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni vodacom m-pesa( network tatizo?)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kottler Masoko, Mar 31, 2011.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habarini za Kazi Wakuu.

    Kuna mtu yeyote mwenye taarifa kuhusu kusuasua kwa huduma ya VODACOM M-PESA wanakosema kumesababishwa na kukosekana kwa Network? Au ndo ule wimbo wetu wajinga ndiyo waliwao!! Maana tangu jumapili iliyopita dogo hajapata pesa nilizomtumia ktk M-pesa, amejaribu kuuliza anaambiwa kwamba kuna shida ya Network, MBONA SISI WATEJA HATUJAWEKWA WAZI TUKATAFUTA NJIA NYENGINE?
    Sasa kwa vijisababu kama hivi tutafika kweli ktk huo ulimwengu wa pure digital?

    I WONDER VODACOM WAMEKAA KIMYA, WATU WATAIBIWA BUREEE.
    :angry:
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    cheki nao wenyewe, manake kwangu jana ilikuwa inafanya kazi
     
  3. M

    Mantz Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wasiliana nao kwenye namba hii 15366, ni M-PESA customer care. Wiki hii nimemumia mtu mara 2 na zote amepata bila shida. Mara ya mwisho na jana na ameconfirm kupata jana hiyo hiyo.
     
  4. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wiki hii network imekuwa tatizo. Unaweza kutuma lakini kupokea ni shughuli
     
Loading...