Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni VIBAKA Wamepotea mitaani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kishongo, Nov 8, 2011.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana-Arusha wenzangu,

    Usiku wa jana mitaa mingi ya jiji letu ilikuwa shwaari bila bughudha za vibaka. Watu walioanika nguo nje wamezikuta asubuhi.
    Kulikoni? Au ni kwa sababu ya ujio wa Mtoto wa Malkia?
     
Loading...