Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni utawala wa JK; Msafara Kupigwa Mawe, Mei Mosi Kutoalikwa, Hotuba Kususiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 22, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Nimekuwa nikitafakari vimbwanga vilivyotokea hapa nchini vilivyoweka rekodi ya aina yake tangu nchi yetu ipate uhuru. Najua vipo vingi, lakini nitachokoza kwa kuanza na hivi vitatu.

    1. Wananchi kupopolea mawe msafara wa jk wakati wa ziara yake mkoani mbeya. Hili lilikuwa ni tukio la kihistoria tangu tupate uhuru.

    2. Wakati wa sherehe za Mei Mosi 2010 kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi yetu muungano wa vyama vya wafanyakazi haukualika serikali kushiriki kwenye sherehe, tofauti na ilivyozoeleka tangu tupate uhuru na sherehe zilihitimishwa bila hotuba za viongozi wa serikali akiwemo jk mwenyewe.

    3. Kwa mara ya kwanza katika historia ya nchi yetu wabunge wasiopungua 40 wanatoka nje ya ukumbi wa bunge ikiwa ni ishara ya kususia hotuba yake.

    4. .......


    Wenye matukio mengine ya kihistoria tafadhali waendeleze orodha hiyo.

    NINACHOJIULIZA
    ccm inayayaona hayo kuwa ni ya kawaida?
     
  2. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    gari ya raisi kuishiwa mafuta na tairi kupata pancha
     
  3. m

    mafinga kwetu Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kushindwa kujibu kwa nini tanzania ni masikini pamoja na kuwa na rasilimali nyingi huko ughaibuni
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kwa mara ya kwanza duniani nchi pekee ambayo ndani ya miaka 15.... chaguzi 3 kuu chama cha mapinduzi kinaongoza matokeo ya urais na ubunge
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    na kudhiiilisha upeo wetu ulivyomdogo! Elimu watu hawana!
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza tumekaribia kuwa the poorest country in the world, we are number 148/169. while our country is rich in resources. Think about it, and how it will be in 2015, I am sure tutaweka guiness record of being the poorest in the whole world!!! And of course, one of the top corrupt countries, inawezekana tukawatangulia Nigeria!!!!!
     
  7. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kuanguka hovyo hadharani na kupewa ulinzi wa majini.
     
  8. K

    Kikambala Senior Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kupewa hundi tofauti ya maneno/tarakimu
     
  9. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    CD ya wimbo wa taifa kugoma akiwa uwanjani...
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ana gundu
     
  11. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na sasa msafara wake unajumuisha Ambulance ya Knight Support! Kwani kuna nini? Jana alipita mida ya saa moja hivi msafara mrefu sana na Ambulance imo! Au ndio kule kuanguka?
     
  12. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mara ya kwanza kwa matokeo ya Raisi wa Jamhuri ya Tanzania kukataliwa
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nakuwaita Watanzania ni Mbayuwayu!:whoo:
     
  14. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kukimbia mdahalo na mgombea mwenzake wa urais...na kuwakataza wagombea wa chama chake (yeyekama Mwenyekiti)kushiriki midahalo
     
  15. B

    Batale JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Dalili kubwa ya kupwaya uongozi.
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Askari wa kike kuuwawa kwa risasi kwa kuupoteza msafara wa raisi Tarime???, RIP PC .....
     
Loading...