Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Tendwa na Jeshi la polisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimbo, Oct 7, 2009.

  1. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa nasikiliza vyombo vya habari, nikamsikia msajili wa vyama vya siasa mzee Tendwa akiwaambia askari polisi kuwa wawachukulie hatua za kisheria viongozi wa vyama vya siasa watakaosababisha vurugu kwenye chaguzi zinazokuja.

    Wana JF nisaidieni, Mimi ninavyo fahamu CCM ndo inasababisha vurugu za kisiasa kwenye chaguzi, je askari wataweza kupambana na CCM kweli kama wanavyopambana na vyama vingine?
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka huu tutaona na husihia mengi. Kichaa kakabidhiwa rungu aingie sokoni. Tusubiri matokeo
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaazi imeanza sasa.........!!!!
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maana sehemu nyingi ccm/serikali ndo wanaanzisha fujo kwa kupeleka askari sehemu ambazo wasingepaswa kuwepo, je hawa askari wataweza kupambana na ccm/serikali iliyowatuma?
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimesoma gazeti moja leo huyo huyo tendwa mwenyewe anakiri kuwa naye anahusika na vurugu za uandikishaji huko Pemba na Unguja. basi hao polisi waanze kumchukulia yeye hatua
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwe!!!!!!!!!!.
    Kama ndivyo ilivyo, basi tusubiri. Kama polisi hatamchukulia hatua, basi watakuwa ni pandikizi tu la ccmna si vinginevyo.
     
  7. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuweza kupata majibu mazuri ya hoja tusianze kuwa biased, Tendwa akasema viongozi wa vyama vya siasa, kama CCM ni chama cha siasa basi wakifanya vurugu wanapaswa kushughurikiwa, sioni kama amekosea hapa.
     
  8. N

    Nanu JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa tafsiri ya polisi, vyama vya siasa ni vyama vya upinzani. CCM ni chama tawala na ndiyo chenye dola. "Mbwa wako mwenyewe akianza kukung'ata basi unamwachilia mbali kama Rais wa zamani wa Ufaransa Chirac alivyofanya baada ya mbwa kuwa anamg'ata baada ya kukosa zile huduma kama alizokuwa anapata ikulu".
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kufikiria tu kuwa CCM wanaweza kushughulikiwa ni kuwa biased, haijatokea, haitokei na haitatokea so long as CCM iko madarakani. Jeshi letu la polisi ni la kisiasa zaidi. Lini ulisikia CCM inashughulikiwa???? Pamoja na watu kulalamika.
     
Loading...