Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulikoni TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by taranda, Feb 8, 2012.

  1. t

    taranda Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi hawa TBC kukata matangazo ya moja kwa moja kutoka bungeni ni kutukatia ili wananchi tusiskie ripoti ya kamati kuchunguza madai ya madaktari au ni vipi? Toka Tido kaondoka TBC imekua magamba asilimia mia
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kuna thredi za kutosha zilizokua zikimlaumu Tido kupendelea CCM. Cha ajabu siku hizi na hasa baada ya kuondoka anaonekana shujaa, sijui kwanini?N
    Na hata sita siku izi anaonekana mpinga ufisadi wakti kuna thredi za kuanika ubadhilifu wake. Wakati mwingine huwaga siielewi JF.
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    nawe umekurupuka tuuu, ulikotoka na kuwasha tv kukuta hakuna bunge ukaishia kuiponda TBC, Muwe munauliza b4 kupost, au usiwe unapost vitu coz unahasira na TBC,

    Bunge limehairishwa mpaka kesho asubuhi. au ulitaka TBC watuonyeshe mabenchi ya ukumbini the whole day???
     
  4. t

    taranda Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio umekurupuka kujibu..TBC wamekata toka kipindi cha maswali na majibu. Wakati anajibu swali la mbunge wa kindoni palepale TBC ikaingia mitini. Huna tofauti na magamba kutoa kauli za ovyo ovyo ***f
     
  5. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Re: kulikoni TBC
    nawe umekurupuka tuuu, ulikotoka na kuwasha tv kukuta hakuna bunge ukaishia kuiponda TBC, Muwe munauliza b4 kupost, au usiwe unapost vitu coz unahasira na TBC,

    Bunge limehairishwa mpaka kesho asubuhi. au ulitaka TBC watuonyeshe mabenchi ya ukumbini the whole day???



    Kiongozi yaani watu hawako makini aisee​
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwani Bunge siku hizi wanafanya kazi masaa mangapi kwa siku? kama wanaona hawana kazi kwa nini muda wa kukaa Dodoma usipunguzwe ili waweze kufanya kazi masaa 8 kama Watanzania wengine? Naona tendendecy ya kufanya kazi masaa 2 kwa siku sasa inazoeleka Dodoma huu ni wizi wa wazi kwa Kodi za watanzania na dawa ni kufuta hata hiyo 70,000/= mnayolipana mngefanya kazi ili muondoke mapema.
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    teh teh may be tatizo ni huko uliko but, sio huku tuliko tunaipata tbc safi mpaka mwisho wa bunge, mpaka bunge limehairishwa iko okey.
     
Loading...