Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni star tv siku hizo hawarushi bunge live?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchaichai, Jun 13, 2012.

  1. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Star tv ilikuwa na imeendelea kuwa tv ya kurusha mambo ya kitaifa live lakini cku za hivi karibunu naona kama imejitoa kabisa kurusha habari za bunge...ni sababu za kibiashara au kisiasa anayejua kisa na mkasa atujuze...Tv zingine tunajua cyo huru kwani wenye nazo wanauma na kupuliza sitaki hata kujua sana habari zake...Tbc waipatikani kila mahali cc tulitegemea zaidi star tv
     
  2. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    ah ah walizidisha maswala ya M4C...sasa serikali ikawabania kurenew mkataba na kuwapa mlimani tv
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi siku hizi Mlimani TV wananyesha Bunge?
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    absolutely yes.......!
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Na ni radio gani inayorusha matangazo ya bunge live ,kwa mie dreve tax ingenifaa sana
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwenye TV yake hayuko Bungeni, unataka awape sifa sifa kina Wenje na Kiwia?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa vifaa vyao wenyewe au wanachukua feed kutoka TBC?
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,012
    Trophy Points: 280
    wakubwa may be washachakachua..kulikua kuna kampango ka kuvibania vyombo vya habari vya sahara communications kwa sababu vimechangia kwa kiasi kikubwa kuporomosha umaarufu wa ccm kanda ya ziwa..huezi jua maybe kampango kashaanza kutekelezwa
     
  9. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnisaidie bunge limeanza hakuna tv inayoonyesha live kama zamani kulikoni? Tunahitaji democracy ya kweli na transparency kwa wa tz wote. Je kama kuna mabadiliko nijulisheni mbona kimyakimya kama ndiyo hivyo 2015 mchakato majimboni kipindi kitakwepo kweli? Maana kinatusaidia kujua uwezo wa wagombea majimboni hata kama haushiriki mikutano au tupeleke hoja binafsi? Au linahitaji katiba mpya? Kama wanazuia kwa masilahi ya nani? Nawasilisha.
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo ccm bana wamewanyima!
    Ee Mungu saidia ccm iendelee kufa! Wanatuwekea kupitia tbc ccm yao isiyoeleweka! Wanaona star tv inafika mno mbali, wao wanaona watu wengi wataona jinsi wabunge wa ccm wasivyojua kitu. Eti wamewapa mlimani ambao wanaishia hapo magomeni!!
     
  11. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Quiz:hv sahara comm'
    ni nani mliki wake?
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yamkini Dialo kaona hakuna dili tena na ubunge kaukosa vipi wengine wauze sura kwenye tv yake, au ni system ata work si unajua Tv zinavyoiumbua thithi em
     
  13. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Star TV ilikosea kuwaonesha akina ****** wakiuchapa usingizi (wakitafakari) kwa hiyo wamekula Ban kimyakimya!!
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Wasira
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    matangazo hulipiwa.......nani amelipia kipindi kuonyeshwa akakataliwa?
     
  16. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo zote ni tetesi ila wenye taarifa kamili kuhusu startv kutoonyesha bunge ni nini atujuze as grt thinkers.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa zengwe la serikaki ya magamba
     
Loading...