Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Singida, ufinyu wa fikira au umasikini hata kwa wasomi kufiukia wanajidhalilisha kwa Dewji?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Aug 1, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Sikuamini niliyoaaona kwenye picha hii? hivi yaani mbunge wa Singida mjini anaitisha mkutano wa walimu wa sekondari wa jimbo lake ili apate ripoti, hiyo sawa lakini anadiriki hata kuwavalisha vi tisheti vyenye picha yake? jamani hii si kuwadhalilisha yaani anawafanya kama wanafunzi wa shule ya chekechea?


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Njaa ya kiakili hiyo na inawatesa wengi kweli.
     
  3. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    posho ni nomaaa
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    njaa mbaya jamani... hapo utakuta kiala mtu kapewa elfu 50 na kudhalilishwa kuvalishwa t-shirt za huyu jamaa..
    anadamu ya ukoloni bado? ina maana damu ya ukoloni haijafutika?
    mods msifute post yangu huu
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipoiona hiyo picha nikaona bado tuna safari ndefu sana.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na bado hawa walimu sometime vichwa na akili zao utadhani chekechea! Kesho wakiambiwa wapige magoti watapiga tu hao, njaa zao zitawapeleka kwa kaburi hao. Ukichanganya na soda walizopewa wataondoka wakiamini matatizo yao yamekwisha. kazi ya ualimu bwana!!!!!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    soda au maji.. mm naona maji hapo.. jamaa anapiga kampeni kiaina
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kweli njaa ni mbaya sana...
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye redi: hiyo ni nusu ya mshahara wake, halafu hapo wanaona bonge la dili
     
  10. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    kwani hawa waalimu si wale wa program iliyo julikana kama voda fasta...3weeks unakuwa teacher!!!!!!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ujinga na umaskini kitu mbaya sana.
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    hawa ni wafugaji bana co walimu. haiwezekani kama ni walimuwakubali kuvalishwa hayo ma-tshirt ya njano ya No.1 tena yenye picha ya huyo dogo. I namaa hao wote wawe na akili inayofanana kuwa wanakubali magamba??? haiwezekani..
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Walimu husimamia uchaguzi mkuu...........got it?
     
  14. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njaa mbaya sana na upungufu wa fikra sahihi walimu wazima wanakubali upuuzi wa kuvalishwa tisheti za fisadi
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukitaka cha uvunguni ni SHARTI uiname. Hawa wako tayari kwa lolote atakalo huyu dogo ili mradi elfu 50 imepatikana . Usicheze ma umasikini utioambatana na njaa
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kila kitu tanzania ni pesa na mwenye nazo si mwenzako

    sijui sheria inasemaje hapa kuhusu siasa na utendaji wa serikali
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me simlaum dewji hapa! nawalau hawa waalim ambao ndio tunaotegemmea kua ni maelite wa maeneo ambayo bado
    yapo nyuma.kama tena wanafanya hivi je wnyeviti wa vijiji na WANAVIJIJI WENYEWE?????
     
  18. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    50 yote ya nini hiyo! Kumi tu 10+tisheti+Msosi inatosha...sana
     
  19. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kula kubali kuliwa, hawa wako tayari kuliwa.
    Wanyeramba mnashida gani ?
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuuu hawa ni wasomi jina tu,hawana tofauti na wanafunzi wao, Hata akiwavalisha boxa hawata kataa watazitinga tu bila aibu.
     
Loading...