Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni sherehe za muungano wa Tz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mfwalamanyambi, Apr 26, 2012.

  1. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo nimeshangaa, kwenye sherehe za muungano hakuna kiongozi aliyetoa hotuba angalau kuelezea chochote mfano mafanikio ya muungano wetu na mambo mengine yanayoamabatana nayo. J.K kaiishia kukagua gwaride ikifuatiwa na viburudani tu. Imekaaje hii, hasa kwa kuwa wametumia gharama kuendesha sherehe hii.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Unashangaa nini kwani hujui kuwa kiwete ni mtu wa burudani?
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inawezekana Kikwete sauti imekauka anapenda sana kuhutubia.
    Nimesikia za chini ya red carpet kwamba alikunywa viroba na pilipili za kibrazil akanza kuimba kwenye Karaoke bar sauti ikakata.*Just kidding*
     
  4. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    du.....kosa au kusudi?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Tz shamba la bibi.
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,156
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    mafanikio ya nini watu wanahasiri na huo muungano kule zanzibar mpaka sasa watu wapo sele kisa muungano huohuo.!
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade unashangaa nini hukumbuki ya pinda? ataongea nini ukimtaka aongee basi ataisifia simba(mfano) la kutupa takwimu za kusikitisha juu ya kufeli kwa vijana wa kadato cha nne au kutuambia siku ya sensa tusitoke majumbani kwetu kabla ya kuhesabiwa sijui mlo wa siku watatupa hao wahesabu watu?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huo ni upepo tu unapita,ATAONGEA MIAKA 50 YA MUUNGANO THE NEXT KAMIN 2 YEARZ
     
  9. M

    Malikauli Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mimi pia sijaelewa,nimeshangaa kumuona Baba Mwanaasha akiondoka bila kuhutubia lolote,mimi nahisi mshikaji yuko frustrated sasa,hata mambo ya kawaida yanaonyesha kumshinda,bila shaka jeshi litakuwa linajiandaa kupokea kijiti maana jamaa haeleweki
     
Loading...