Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni: Reginald Mengi kuwa kimya siku hizi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGEUZI KWELI, Feb 24, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani wala si chokochoko, Mzee wetu maarufu sana kwa kumwaga Mipesa mitaani na kukemea mafisadi Papa na hata kufikie kupishana njia na Yusuph Manji, Siku hizi amekaa kimya sana kuliko kawaida.
    Kulikoni mzee huyu? au ni kukaushia?

    Wengi amewatoa kiaina na Walemavu najua wanampa Salute sana DSM...

    where is he?
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ameona watz ni vigumu kusaidiwa. Kwa changamoto aliyoleta, ingetupasa tuingie mtaani na kuwatoa hawa majambazi madarakani.
    Lakini kwa kuwa tumelogwa na mwenge wa uhuru, ameona atuache tu tuendelee kulalamika.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Amesoma story ya HUTAKI UNAACHA akafungu akili na ukichanganya na mambo ya MWAKYEMBE lazima anyamaze kama anapenda maisha yake na biashara . Jambo usilolijua ni kama usiku wa giza.
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yuko berbados Anamlamba mtoto mzuri Jackline mtuyabaliwe karudia ujana halafu unaleta story za mafisadi
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280

    hapo kwenye led kunatisha kama sio umbeya, ya mwakyembe ayajaisha na yupo serikalini je yeye ajitaki, hata ya kutegeshewa dawa nayo haina solution , si wanaweza sema kambaka Klin na uzee huu
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    That mzee kweli ka prove ng'ombe hazeeki maini aiseeee...he's 70's na bado anatukimbiza vijana kwa kuchukua vitu vikali.....Hivi wamefunga ndoa?
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mengi alitakiwa awe Berlusconi wetu hapa. Sijui anasitasita nini! Angeinunua Yanga, akaanzisha chama halafu akajizungushia totoz basi.
     
  8. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Source????
    Mkuu Kama huna data za uhakika kuhusu uliyoweka hapa apologise hapajamvini ni jukwaa la great thinkers na siyo mahali pa kuchafua watu kwa malipo kiduchu kutoka kwa mafisadi tafadhali sana . Natoa angalizo kwamba mimi ni independent member na wala siyo kipenzi cha Mengi.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    yuko anashughulikia kesi yake anadaiwa sh moja na manji
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Juzijuzi alitangazwa na tv yake kuwa kajiunga na Twitter.
     
  11. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    akiri kosa ili amlipe sh 100 arudishiwe chenji.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we umasikini wako utakumaliza. One down (rostam), many more to follow. it is just a matter of time
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    kweli huyu kaka haonekani.
     
  14. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    >>>>>>ze utam........?
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na ndo kinachomtesa maana angekuwa keshaoa dogodogo baabu! Mke walifunga ndoa na ni business partner wa IPP mkuu.
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyu ni baba bwana,we vp au we ni mbibibi?
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwacheni ale vyake mzee wa watu. Umri wake sasa anatakiwa ku slow down, awaache vijana wakimbiekimbie.

    Any heir to.... Known?
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mwacheni mzee wa watu-ameona hata akisaidiwa watu-wanasiasa wanapotosha adhima yake kila siku-huku wengine wanataka kumpa kashfa za madawa ya kulevya.
    bora atulie atafute pesa zake
     
  19. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabongo bwana uwe kimya wanachonga uongee sana wanachonga,sasa ukimya wake unawahusu nini kila cku sio lazima aonekane kwenye vyombo vya habari.kila mtu ajali ya kwake yanayomletea maendeleo vingine si vya lazima.habari ndio hiyo
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    yupo kwao machame kajichimbia ktk migomba mizito ya ndizi akitafakari biashara zake.
     
Loading...