Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Prof. Mwandosya kugoma kurudi Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Nov 28, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    Waziri wa afya Dr Mponda amesema anashangazwa na prof Mwandosya kukataa kurudi Tanzania na huku alishapata discharge ktk hospital aliyokuwa akitibiwa India!

    Je ni nini haswa Mwandosya ana choogopa kurudi home?

    Gharama za hotel nani analipa kwa sasa?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,109
    Likes Received: 16,033
    Trophy Points: 280
    Labda kapata shavu la kubeba boksi huko India.
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    mwache andelee kutafuna kodi ya watanzania
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahahaha ahahahaha! mkuu umenichekesha sana na hii line!
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kachoshwa na siasa longolongo za kibongo kaamu kula pilipili kwa wingi huko india!
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kachoka na siasa uchwara
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Al Shabaab ni noma, jeshi la polisi wenyewe wameshindwa kuwadhiti je Mwandosya ataweza? Mwandosya kaletewa al shabaab toka Somalia ili wamuue, ndio maana yeye kaamua kujichimbia pilipiland
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dira ya Mtanzania
    Toleo NO 135
    Jumatatu Nov 28-30 2011


    Serikali imeweka wazi kuwa inashangazwa na hatua ya Waziri wa Maji, Prof. Mark Mwandosya kuendelea kuwepo nchini India kwa matibabu wakati tayari madaktari waliokuwa wakimtibu walishamruhusu kurejea nyumbani.

    Kauli hiyo imetolewa na Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii, Dk. Haji Mponda, alipokuwa akizungumza na gazeti hili kwa njia ya simu mwishoni mwa wiki iliyopita ambapo Dira ya Mtanzania lilitaka kujua sababu ya Prof. Mwandosya kutorejea nchini huku akiwa amekwisharuhusiwa kutoka hospitalini.

    Dr Mponda alisema kuwa haijui kisa cha Prof Mwandosya kutorejea nchini wakati taarifa zinaonyesha kwamba alisharuhusiwa kutoka hospitali.

    Alisema anashangazwa na hatua hiyo kwani kabla ya kuanza safari zake za nje ya nchi alikuwa na taarifa za kurejea nchini kwa Mwandosya.

    [​IMG]
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Anaiogopa Nchi yake; Hawezi kurudi Bongo...

    Naona Mwakyembe pia hata rudi...
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama amejua ameruhusiwa kwa nini asijue sababu za kutorudi,..?
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red sijui unamaanisha nini!!!???
     
  12. V

    Vonix JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dr Haji Mponda anahakika kweli kuwa Mwandosya hataki kurudi bila sababu yoyote???? hawa wana ccm watu wa ajabu sana kazi kulalamika tu, muulize akwambie asisema tu ooooh kapewa discharge hataki kurudi huo ni utoto,SEMA NAE usikimbilie kwenye media kujikosha sema nae akwambie wewe si Dr?????act Dr acha malalamiko.
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lowasa "aimega" ccm

    wafuasi wake wajiandaa kuhamia chadema

    mkuu nngu007 naomba ukurasa wa ndani wa hii habari au hata contents tu, mmiliki wa "dira" ni nani??
     
  14. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dr Mponda shame on you. Unless ulikuwa umenukuliwa vibaya. Ni aibu kubwa sana Waziri wa Afya kutoa kauli kama hiyo. Maana yake serikali haina utaratibu. Pia ulipaswa utuleeze aliruhusiwa lini, na kama bill zote zimelipwa, tiketi ya ndege n.k

    Nakuona kama ulitaka ku instigate public imuone Prof kama mbadhirifu wa mali ya umma- tupe ukweli kamili sio mambo nusu nusu, What you have done does not match with your position and academic credentials.
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hakuna sababu ya kumtukana Dr. Mponda, mwandishi wa Dira ya Mtanzania alipaswa kuuliza upande wa pili ambao ni Prof. Mwandosya ama mtu wa karibu ni kwanini hajarudi licha ya kuruhusiwa kutoka hospitali.
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kintiku,
    Hapa nakubaliana na wewe 100%. Waziri alikuwa na sababu gani za kuzungumzia hili suala hadharani? Kuwa discharged haina maana kwamba mgonjwa asafiri mara moja kurudi Tanzania. Ni kwamba amemaliza matibabu. Lakini itategemeana na jinsi mgonjwa anavyojisikia. Kwa nini Waziri asimpigie mwenzake simu kupata taarifa ya kinachojiri?
     
  17. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wahindi wenyewe hawapati hilo box itakuwa Prof? Labda deal yakuendesha Bajaj (rickshaw) au Mahindra...
     
  18. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! kazi ipo ...............eti TZ kuna Amani na utulivu
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atakuwa na hofu akirudi watammalizia hao wabaya wake
     
  20. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda kapata shavu la kufundisha Andra Pradesh.
     
Loading...