Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni ndani ya CCM? Baadhi wafariki dunia na wengine wako hoi kitandani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kima mdogo, Oct 11, 2011.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni baadhi ya madiwani walioaga dunia toka waapishwe 2010

    1. Diwani wa Sichombo
    2. Diwani wa Chang'ombe - Dodoma
    3. Diwani wa kikuyu kusini
    4. Diwani wa Monduli
    5. Diwani wa Siha Kilimanjaro
    6. Ngangilonga Iringa

    ....na hawa ni baadhi ya WABUNGE/MAWAZIRI WANAOUGUA HOI KITANDANI

    1. MARK MWANDOSYA
    2. JEREMAYA SUMARI (toka ashinde ubunge hajawahi kuingia bungeni na wala hajaapishwa)
    3. H. MWAKYEMBE
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao ni wachache sana ukilinganisha na jumla ya watanzania waliopo hai hao madiwani na wabunge ni watanzania tu, kama wakifa 100 ndani ya wiki moja tunaweza kushtuka kidogo
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni Mipango ya mungu tu.
     
  4. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu Sumari nakumbuka alikataliwa kue Arumeru Mashariki, Baada ya kuiba kura na kuchukua nafasi kwa nguvu wazee walitamka hadharani ya kwamba Hataingia Mjengoni hata kidogo!

    Hili la Mwakyembe, Ni PM nikupe Mchezo uliofanyika na nani anahusika!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngoja nitafakari nitarudi kuchangia baadae kdg
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hapana Mungu hana mipango mibaya na waja wake. Si kila ugonjwa na kila kifo ni Yehova analeta kwa wanadamu. Msimfanye Mungu akaonekana kama adui.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    kwani kiongozi ndo hafi???
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi ya mola wala hakuna mkono wa mtu
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Eti, bana?! Kuwa kiongozi sio warrant ya kuishi milele hapa duniani.
    Mwamini Yesu utaishi milele.
     
  10. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Usitunyime haki ya habari. Here we talk openly bana.
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    weka mambo hadharani
     
  12. A

    Ame JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Adui wa mwisho kuangamizwa na Mungu/Yesu ni kifo kwani neno la mungu lina sema adui haji ila aibe; aharibu na kuua bali nalikuja ili wawe na uzima tena wawe nao tele; kwakuwa mshahara wa dhambi ni mauti bali utakatifu ni urithi wa milele basi watoto wadogo nawaasa msitende dhambi etc...

    Kwahivyo vipi kifo kiwe adui wa Mungu alafu Mungu awape watu wake? Kifo ni silahaa kuu ya shetani anayoitumia kuangamiza wanadamu ili wamlaani muumba wao maana anajua siri ya kifo ni mtu kukaa mbali ama nje ya ulinzi wa mungu naye mara zote huleta dhambi katikati ya mwanadamu na mungu ili hatimaye amezwe na mauti. Mungu kwa upendo wake mkuu kupitia kwa mwanaye Yesu kristo alikiboresha kifo kwa kukifanya kiwe usingizi kwa watoto wake mpaka tarumbeta lake litakapo waamsha siku ya kurudi kwake mara ya pili.

    Na kwao waliokataa neema ya Mungu ya wokovu ndiyo ambao wanapokufa hawana matumaini tena ya kurudia uzima wao wa mwanzo bali ni ticket ya kuonana na yule waliomwamini kwa hiyari yao akiwadanganya kila leo kwa fahari na anasa za dunia kama kuua watu kwa kutaka madaraka; kufisadi fedha za umma huku maelfu wakiangamia kwakukosa lishe, makazi, dawa, upendo wa kifamili, kukosa elimu itakayo wafanya wamjue Mungu zaidi nakutumia vipaji walivyopewa na muumba wao etc na badala ya kutumia elimu na vipawa vyao kuboresha hali ya wengine bali wanavitumia kuwakandamiza, kuwasononesha, kuwakatisha tamaa na hata kufanya vitendo viovu kwakutumia rasilimali mungu alizozitoa bure kwa mwanadamu kumtumikia shetani kwakulewa, uzinzi, fitina uwongo etc...Hao wajapokuwa wanatembea ni wafu maana ile pumzi ya Mungu iliyo na dhamira njema imekwisha kufa ndani mwao.
     
  13. majata

    majata JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Umenena vema kabisa, mshahara wa dhambi ni mauti, kwaile dhambi ya adamu ndio maana tunaugua na kufa.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huku ni kukuza mambo. Yaani unamaanisha mtu akiwa Diwani basi ataepuka kuonja fardhi ya mauti?
     
  15. M

    Magoo JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kufa kufaana wanaachia wengine nafasi
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si bado kidogo! Kwani si umesikiaga hata Edward Ngoyai Lowassa anaumwa? Na huyu M.Mwandosya huko alipo Mi cjui. Nawaambieni hawa magamba yani wana majajusi ndani yao lakini watashindwa tu! Je? Mnamkumbuka Hayati Kolimba? Alivyokufa kimaajabu?
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Badala ya kusikitika kwa msiba mkubwa wa Space Islanders unaleta habari za ajabu ajabu.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Jamaa hajaleta habari ya ajabu Mi naona kaleta Topic yenye kuhitaji mawazo maana hawa magamba ni hatari kwa Watanzania. Mi naona jamaa yupo makini.
     
  19. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inafaa nikukumbushe kwamba kila NAFSI itaonja mauti. Sasa lini mtu atakufa inabaki kuwa ni siri ya MUNGU
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Malaika wa kifo kesha aanza kazi ya kuwashughulikia maadui wa Muumba..............Revelation 9:15 "So the four angels, who had been prepared for the hour and day and month and year, were released to kill a third of mankind."
     
Loading...