Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni MWANAJAMIIONE kubadilisha AVATAR

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kanyagio, Jun 10, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Duh!...........Ngoja nikanywe bia!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eh,,,,,,,,,,,,, nyie watu yaani mwataka mie kila siku niwe kauka nkuvae??................ hamnitendei haki bwana Kanyagioa. Kweli tena please.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa usumbufu ulomsababishia Mchungaji tafadhali naomba kasichana kale kakonyagi kadogo nililiwaze na kujipoza!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    babu usiondoke pasipo kunitetea ............ pleeease.

    hawa wanataka mie kila siku nivae kaniki jamani?? nioneeni huruma

    Kanyagio: Avatar ile niliivaa kipingi cha machungu ya maisha....na sasa nimeikubali hali na nimeamua kumove on na maisha yangu sidhani kama bado ninahitaji kumbukumbu ya machungu!! nimeamua kusamehe na kusahau please help me on this please. Najitahidi nifungue moyo mwenzenu (Tpic ya Mbu inahusika hapa) Please nipe nafasi na umisaidie.........
     
  6. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kusema ukweli jina linaendana na AVATAR, hebu take a note uone mchungaji Masa aachane na ile avatar yake ya kibabubabu itakuwaje au babu Aspirin aachane na avatar ya katoto kalikoinamisha kichwa!!!
    ila hongera kwa kuwa msichana zaidi (katika avatar).. pia hongera kwa kukubali kuacha kumbukumbu ya machungu!!!
    Teh teh!!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mchungaji haunywi Valuu nina katoni moja hapa haina kazi
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawajui.......

    .............Ya kale yamepita; tazama yamekuwa mapya........................
    Mjukuu Mtiifu; 2011
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Niondoke niende wapi?

    Mpaka huyu Kanyagio (damn sijui la ng'ombe?) anieleze, hivi viwalo nlivokununulia Pakistan hataki uvitinge? Na hayo mapozi bibi alokufunda ili uwe Miss KingStaa hataki yaonyeshe na mikogo yake?

    Uniambie kanijibuje, afu niandalie na ile bakora yangui
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Valuu inapunguza zile nguvu za nani hii!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Unashtakiwa kwa kutaja mvinyo hadharani Ijumaa kuu.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Babu yangu............sema neno moja tu nami Mjukuu Mtiifu nitatii..........nitumie DHL au??
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mchungaji kwani we unahistaji nguvu nyingi?? ......hata zikipungua hazina madhara kwani haziishi kabisa
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Maji ya uzima kiongozi, usisahau mimi ni Kasisi
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Nimeumia tayari Mchungaji hebu piga maombi nirudi katika hali yangu
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kupungua ni dalili za kuisha!
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kanyagio my signature says it all.......but kama unataka ya kale niyarudishe na kuyakumbatia.....mimi ni Mjukuu Mtiifu nitafanya hivyo Babu yangu.

    Baraka za Babu ni bora kuliko mwanasesere.
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mchungaji umefunikwa na uweza na damu.......yeye aliye yote anajua kipimo kikutoshacho. Hii ni kwa faida yako usije ukaingia majaribuni.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Khaaaaaaaaa! Mjukuu mtiifu utatii atakachokwambia? Afu huo mpango wa kutumia DHL ndo uchunaji ushaanza au? Ntakusemea kwa bibi akucharaze kama kipindi kile wakati unakojoa kitandani.


    Babu anawatakieni Wikiendi njema....Kuna watu wananisubiri JJ pa ukeee pale!

    Kwaherini watoto na wajukuu wote!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa ahaaa ngoja nimuulize Mchungaji kama hauzi madawa na yeye
     
Loading...