Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni mustapha hassanali

Discussion in 'Entertainment' started by Geza Ulole, Nov 8, 2009.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,083
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba kuuliza mbona huyu mwanamitindo wetu amepungua ghafla? Hivi kweli mtu anayefanya diet au mazoezi anaweza pungua namna hiyo akawa kama box yaani ametepweta? au ndo mambo ya visu yameingia Bongo? naombeni ufafanuzi je Mustapha amefanya plastic surgery au?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hivi Daktari wake yumo humu JF?

    Unaonyesha uko karibu sana nae, si utuambie,badala ya kuanzia mbaali...maana sidhani kama unaongea kwa ku`base kwenye picha za runinga au magazeti...! lol!
     
  3. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    easy tu,mbona huku mamtoni watu wanajipunguza uzito kuliko hata huyo hassanali,bongo bana!!!!!!watu waacha kukata issue za kiwira,richmonduli etc. mnamwaangalia mdosi. tambarareeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ushasikia""""mwanamitindo"""" nxty??
     
  5. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaelekea huyu mwanamitindo anahusudiwa sana na watu huko Bongo......lakini nasikia hana lugha nzuri......nasikia maneno yake ni ya karaha lakini watu wanaendelea kumpa ujiko kwasababu ana pesa....

    My take...
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah na wewe kaka haya ni majungu bwana kila mtu na life lake huwezi kuwafurahisha binadamu ..ukifanya mazuri hawasemi ukikosea kidogo balaa tupu
     
  7. Jerome

    Jerome Senior Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa alikuwa na hali mbaya kwa ile weight yake,msimshangae ni mambo ya diet tu na kukata mwili hata wewe ukitaka waone wachina watakusaidia kama unataka kuongeza ama kupunguza umbile lolote upendavyo, China hoyeeee!
     
Loading...