Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Mohamed Trans?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Aug 18, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    licha ya ajali nyingi kutokea hapa nchini hatujawahi kuona mmiliki wa kampuni anafuatiliwa kama ilivyo sasa kwa hii ya mohamed trans au ndio yupo katika hatua za mwisho kufilisiwa, jana jeshi la polisi lime kamata gari zake mbili kwa kosa ambalo halipo au ambalo linahusu zaidi TBS ambao ndio wanajua viwango gani vinafaa na ukiangalia gari kama hizo zipo nyingi sana barabarani na hazikamatwi, hii ikoje wana JF
     
  2. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani haya mabasi mmiliki wake ni nani? na je anauhusiano wowote au mchango kwenye siasa?
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka juzi kati madereva wa mabus ya mikoani waligoma sababu dereva mwenzao wa Mohamed Trans alihukumiwa miaka 30 kwa kusababisha ajali?,may be kuna connection na hilo
     
  4. M

    MathewMssw Member

    #4
    Aug 19, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina hakika lakini nasikia ni mwarabu wa huko shinyanga. kuna bosi mmoja anaitwa sudi sina hakika kama ndiye mmiliki au laa!
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni fitina za viongozi wetu tu kwenye ajali ya mohamed trans juzi huko tanga alifariki pia ndg ya Jk so ndo maana unaona trend ya hawa jamaa kufatiliwa ilianzia hapo .
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Huyu Jamaa ni mwarabu anaishi pale Maganzo Shinyanga jirani na Mgodi wa Mwadui. Asili yake ni Idukilo kijiji kimoja kiko jirani na Mwadui pia. Huyu jamaa hajihusishi na siasa ila inawezekana kuna watu wanaotaka ambao wako connected na mafisadi (phantom) wanaweza kuwa wanaitumia Serikali ya CCM kumkandamiza huyu jamaa kwa sababu ya ugomvi wao
     
  7. Buricheka

    Buricheka Member

    #7
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kosa gani hilo ndugu? Itakuwa vigumu kwa baadhi yetu kuanza kulaumu serikali, au kulaani mmiliki bila kujua hilo "kosa ambalo halipo." Tutang'amuaje kama kweli yapo vitabuni au anaonewa kama makosa yenyewe nayo yamekuwa siri?

    Hoja yako ya TBS nayo ngumu kidogo kuikubali. Polisi akikushika na matairi ya mipira ya utomvu ya China huwezi kuwaambia "TBS ndio wanajua viwango, mi sijui." Watakusweka ndani.
     
  8. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #8
    Aug 19, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa ni msukuma-mwarabu wa Idukilo na yeye ndiye aliyebaki baaday ya ndugu zake wawili kufariki hivi majuzi.Ni kijana mdogo hana amabo ya siasa.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Najua sana wanamuonea wivu wanamlazimisha sana aingie kwenye ufisadi wao awachangie pesa....yeye hataki mambo ya siasa wanamuandama kijana wa watu...na biashara zake......mbona magari yyote ya Tanga yana chesis za malori miaka na miaka wanamuandama yeye tu?????hata magari ya Mwanza kibao tuu.....wanamuonea Kombe anataka sifa hana lolote kazi ya TBS anaifanya yeye.......hana kazi ya kufanya????au ndio shule na ufisadi unamkimbiza...??
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    To me kosa ni kosa, so it does not justfy kosa eti tu kwa sababu magari mengine au mabasi mengine yana makosa or weakness kama hizo za Mohamed Trans na hayajakamatwa! Ni jukumu langu na wewe kuwajulisha polisi kuwa kuna magari fulani na fulani yenye same problems na yakamatwe pia...sio kuquestion why kakamatwa huyu na sio yule, how can you know kama na hao wengine wameshaonekana machoni mwa polisi?
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Taja makosa hayo usitupe kitu ambacho ni black & white
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hamjui kwamba huyu bwana ameingilia route za watu?? Njia ya Nairobi-DSM na DSM - Mombasa ni njia za mabasi yanayo milikiwa na vigogo wa CCM.

    Yeye alitakiwa akae njia ya MWZ-Nairobi na MWZ-DSM sasa kwa yeye kuanza route ya kaskazini kuja na kutoka Dar, itamgharimu sana.
     
  13. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni dhulma kubwa
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa jamani Kombe na elimu yake ya pale VETA atafanya nini? Nashukuru siku hizi anamuogopa Dk. Mwakyembe baada ya kutaka kumuongopea naye akaja juu, kwi kwi kwi.
     
Loading...