Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni mheshimiwa fredrick sumaye???? ??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BRUCE LEE, Dec 12, 2010.

  1. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari ndugu zangu wana JF?ama baada ya salam ninapenda kuuweka jamvini utata nilionao kuhusu bwana Sumaye Waziri mkuu mstafu wa serikali ya awamu ya tatu,mwaka 2005,alikua ni mwiba kwa kikwete kipindi cha kugombea kupendekezwa na chama cha mapinduzi ili kugombea urais, baada ya hapo nasikia alikwenda havard USA kusoma,lakini utata nilionao unatokana na ukimya wake wa muda mrefu si msikii kabisa simuoni kwenye mambo mbalimbali ya jk je wana bifu? Na pia ningependa ye ye sio fisadi?kwa maana haongelewi kabisa na sijaskia akihusishwa na scandle yeyote ile, pia vipi bado anampango wa kujaribu kugombea urais 2015?nitashkuru kama nitasaidiwa mawazo yenu kwa hayo yanayonitatiza. Natanguliza shukrani zangu za dhati.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    sumaye fisadi tuu!arejeshe kwanza mashamba anayomiliki morogoro na jeetu patel!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii heading yako mbona tofauti na ulichokiandika
     
  4. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari ndugu zangu wana JF?ama baada ya salam ninapenda kuuweka jamvini utata nilionao kuhusu bwana Sumaye Waziri mkuu mstafu wa serikali ya awamu ya tatu,mwaka 2005,alikua ni mwiba kwa kikwete kipindi cha kugombea kupendekezwa na chama cha mapinduzi ili kugombea urais, baada ya hapo nasikia alikwenda havard USA kusoma,lakini utata nilionao unatokana na ukimya wake wa muda mrefu si msikii kabisa simuoni kwenye mambo mbalimbali ya jk je wana bifu? Na pia ningependa ye sio fisadi?kwa maana haongelewi kabisa na sijaskia akihusishwa na scandle yeyote ile, pia vipi bado anampango wa kujaribu kugombea 2015?nitashkuru kama nitasaidiwa mawazo yenu kwa hayo yanayonitatiza. Natanguliza shukrani zangu za dhati.
     
  5. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeye hataki unafki ndo maana huwezi kumwona kwenye shughuli za kihuni. Boyz 2men Walimsingizia kua yeye ni fisadi wakahonga waandishi waandike habari za bank account zake za uongo lakini yeye hakujali. Angekua fisadi nadhani mkapa naye angekua zaidi yake maana ndo alikua bosi wake. Alinifurahisha sana wakati wa kampeni maana hakuangaika hata sehemu moja.
    Nakumbuka siku moja akiwa anahojiwa na BBC wakati wa skendo ya richmonduli alisema wapo waliomsingizia ufisadi lakini yeye kastaafu kwa heshima anakula mafao yake je wako wapi wale waliomwita fisadi!!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ukimya upi unouongelea wakati jana tuu katoka ongelea suala la katiba mpya.
    Na wakati wa kampeni za 2010 alingaka kuhusu kutomchafua Slaa pale CCM walipotaka awasaidie kwenye kampeni
    Uko Tz mkuu?
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hapana ndugu yangu,sipo tz,nipo huku scandnavia. Any way nashkuru kwa kunijuza,kama una maelezo zaidi yanamgusa mojakwamoja ntashkuru kama utanipatia. Unajua nimekua namfikiria sana hata sijui kwa nini! Well ahsante.
     
  8. m

    mams JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siasa za Tanzania ni ngumu ukidondoka umedondoka kisawasawa. Lakini tulipo na tunakoelekea ili uweze kusurvive ktk siasa lazima uwe na tecn. Pamoja na pesa.
     
  9. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ameona ni busara akae kimya kuliko kuongea hovyo hovyo. Siasa ya Tz inahitaji umakini sana hivyo hapendi kujiingiza asije akachafuliwa bure
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni nani mwenye kukuthibitishia kuwa ni fisadi ama lah? achana na habari za vichochoroni lete habari kamili
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Juzijuzi ndiyo kamaliza masters yake ya political science. bado ana ndoto ya kuwa rais wa Tanganyika.
     
  12. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulitaka umsikie ili nini, si amestaafu...? He is reaping the fruit of his labour (ufisadi) for 10 years as a prime minister...!
     
  13. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,054
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Alishasema wazi kuwa hajastaafu siasa hivyo nadhani anaweza gombea urais
     
Loading...