Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni mbona uchaguzi wa TZ haukuwa na coverage ya international media kama Uganda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 20, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Wakati wa uchaguzi wa rais, wabunge na madiwani mwaka jana sikubahatika kuona coverage yoyote kwenye luninga katika vituo vya CNN, Aljazeera, BBC, SkyNews, n.k kuhusu uchaguzi huo. Walioona tafadhali wasisite kunikosoa hapa. Lakini pamoja na yote, mbona coverage ya vyombo hivyo vya habari imekubwa mno kwa Uganda ikilinganishwa na hjapa kwetu TZ? Is there any reason, au ndiyo dalili za kanchi ketu kutofahamika kimataifa?
     
Loading...