Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KULIKONI, leo kulikoni??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaDesi, Nov 13, 2008.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijui wenzangu, lakini mimi leo nimejaribu kupata nakala ya gazeti la KULIKONI kuanzia saa tatu na nusu hadi saa sita na kuanzia Posta mpya hadi kariakoo sikupata nakala yoyote. Niliskia asubuhi wakisoma vichwa vya habari channel 10 kimojawapo kilikuwa jinsi Manji anavyodaiwa, sina hakika kama walisema na benki ama na serikali. Naomba kama kuna aliyeisoma habari hii atuwekee hapa tafadhali.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    HTML:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/20462-debt-collectors-zero-manji.html
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu Ushirombo asante kwa hiyo thread. Lakini pia ningependa kujua, ina maana gazeti hilo leo limetoka nakala chache ama kuna mtu alipita akizinunua. maana si kawaida ati!
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Bandugu,
    Gazeti hili pendwa halijamaliza kifungo au ndio limezama kama yale mengine ya Alasiri, Family Mirror, Sunday Observer,.....
     
Loading...