Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni Leaders Club?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tusker Bariiiidi, Jun 20, 2009.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari za siku wana Jamii Forum? Mimi ni mdau ambaye nafuatilia tasnia ya burudani... Majuzi nimeshangazwa na habari kuwa Bendi ya Twanga haitafanya tena maonesho pale Leaders club na leo nimepata mshituko baada kupata habari ya onesho la msanii Been Man kutoka Jamaica litafanyika Uwanja wa Chuo cha TTCL KijitonyamaMwenye jibu kuwa nini kinaendelea atujuze
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu Tusker Bariiidi,

    Ninavyofahamu mimi Bendi ya Twanga uwa inafanya maonyesho yake pale Leaders Club kwa udhamini wa TBL. Inawezekana TBL wamechomoa huo udhamini na hivyo Twanga hawawezi kuendelea kutoa burudani pale free of charge.

    Kuhusu kwa nini msanii Been Man kutoka Jamaica atafanya onyesho lake kwenye uwanja wa chuo cha TTCL, labda ungetwambia wewe ulitegemea onyesho hilo lifanyike wapi na kwa nini unafikiri lilipashwa kufanyika hapo ulipopafikiria badala ya uwanja chuo cha TTCL.

    Tiba
     
  3. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    uongozi wa leaders umesitisha shughuli zote za burudani ndani ya viwanja vyao kwa ajili ya kufanya matengenezo,hivyo bonanza ya tbl imehamia pale viwanja vya biafra na twanga wanafanya makamuzi yao pale...weekend iliyopita ndio shughuli ilianza pale biafra
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Leaders!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wamekatiwa maji baada ya kushindwa kulipa ankara za maji za DAWASCO
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    teh teh teh..i love my country bongo..everything is so f- up..lol
     
Loading...