Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni jolly club!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAMBLER, Dec 7, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka ya nyuma mimi nilikuwa mteja mzuri wa jolly club. Kila ninapofika pale hukutana na mabinti wazuri sana kutoka mikoa mbali mbali ya tz. Na kila baada ya muda mfupi huwasili mabinti wapya kutoka mikoani. Siku za karibuni nimejaribu kwenda jolly.wanawake nilokutana nao hawana mvuto kabisa na ni mishangingi iliyoshindikana.na kila unapoenda unakutana nao hao hao tu. Nikajaribu kuuliza sikupata majibu ya kuridhisha. Wengine waliniambi uongozi wa jolly wanawacharge wanawake alfu kumi ndio maana wamekimbia.wengine wakaniambia kwa sababu ya mtikisiko wa kiuchumi ,n.k. Nimejaribu kwenda sehemu zingine kama q bar, kinondoni.wanawake wa huko hawana mvuto na wengi wao ni mateja. Ningependa wana jf wenye kujuwa wapi hapa dar naweza kupata sehemu yenye mabinti wenye mvuto?? Nitashukuru sana kwa msaada wenu
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Maasai club K'ndini, Na baadhi ya bar Sinza! Ila jikinge na Ukimwi unaua
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu hueleweki, ulikua mteja wa JOLLY CLUB au ulikua mteja wa MADEMU WA JOLLY CLUB???.
    kama ulikua mteja wa JOLLY CLUB nadhani bado haijahama iko palepale, kama ulikua mteja wa wale machangu nadhani ungetafuta namba zao za simu, kwani hukuwai hata kuomba namba zao za simu japo mmoja??
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Binafsi sidhani kama ni busara wana JF wakushauri jinsi bora ya kufa, kwa busara ni vyema UKAFA PEKE YAKO ili nduguzo wasijekutulaumu.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu nenda pale Afrika sana Corner bar au maarufu Ambiance ukishindwa hapo tembea mpaka Meeda natumaini utaenjoy.
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vipi uwanja wa fisi Manzese!! ila wewe ni nomaaa unaulizia jinsi ya kupata machangu kwenye jamii!!!
     
  7. s

    sikukuu Member

    #7
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ujinga na upuuzi kushauriana kitu kisichokuwa na faida zaidi ya hasara, kuleta mambo ya ulevi yajadiliwe na wenye akili wapi na wapi???
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    hii ni njia isiyo nyooka inayoelekea kwenye ban
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh!!hapa inaonekana greti thinka limekasirika kweli!!.
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    hehehe kaka unaua hahaha
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280

    hujasikia maneno yanayosema msiikaribie zinaa??
    Kimbia dhambi
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280

    hujasikia maneno yanayosema msiikaribie zinaa??
    Kimbia dhambi, MSHAHARA WA DHAMBI NI MAUTI.
     
  13. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sio kukasirika tu ni dalili za kuishiwa point
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ina maana unaishi nje ya Dar na mara kwa mara ukija huwa unapenda kwenda Jolly Club? Basi ndio maana unawaona wamezeeka. Uongozi unawachaji pesa kuingia, kwa hiyo wanaingia wenye kuweza kulipia tu!

    Halafu siku hizi biashara ya machangu imehamia karibu zaid na makazi ya watu, Maasai Club, Kinondoni, Corner Bar - Africa Sana na sehemu zinazofanana na hizo!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Kuna documentary moja nimeiona kwenye luninga wakiongelea ukahaba na mengineyo kwenye huo uwanja wa fisi. Wenyewe wanapaita Hyena square.....Lol
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NIMEMPOTEZEA mpwa!!!
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thats the way to handle i....s! kula senks
     
  18. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huu ni upuuzi! humu sidhani kama ni sehemu ya kuulizia ****. na nyinyi mnaompa ushauri mbovu mnaonekana ni wazinzi wazoefu. kenge nyinyi
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    iko wapi??
     
  20. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    Nadhani Bila kuwa mzoefu na mtumiaji mzuri,huwezi kujua wanapatikana wapi....hata hivyo huyu jamaa ajue kuwa sasa hivi mabinti wengi wanaenda shule za kata...kwa hiyo new comers kwenye bussiness hizi ni wachache kwa sasa.Tumshukuru mkapa kwa kuanzisha shule za kata,japo zinaproduce mazero ya kumwaga.
     
Loading...