Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni jeshi la magereza........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Mar 20, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kuna taarifa, kuwa wafungwa wengi wanawake, waliohukumiwa vifungo, hapo kabla hawakuwa wajawazito, lkn kadri siku za kutumikia kifungo zikisogea wafungwa hao wanabebeshwa mimba na hatimaye kujifungua , jamani mnaojua hebu tuhabarisheni kunani paleeeeee........, nanyi Tamwa mko wapi.....?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuuh nani anayeingiza hizo mimba au rushwa ya ngono pia inaendelea gerezani kwa ajii ya wali na nyama instead of maharage na dona
     
Loading...